• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách dùng FULL vĩnh viễn phần mềm của hãng LCG = Sorcerer!!!

khoa125

có bác nào có jukebox c@rk ko, để mình tháo sạch jukebox trước ra, ko tài nào hack lại dc jukebox dù đã tải bản ở trang 1, dính máu ngầm zo phone rồi

Knif3x

liệu có bác làm sai bước nào ko ?
Nếu bác vào socerer trước, xong vào sm, nhấn phím call, làm j mà ko đc nhểy :-?

chết! mình "ko thèm" nhấn phím call mà nhấn phím menu :p đọc 2 cái bài hack này từ ngay giây đầu tiên nó đc đăng mà mình ko làm theo vì ko ham hố lắm, dùng X-P thì bản python cũng ngon rồi, S-M hiếm khi dùng nên cũng ko cần thiết, nhưng h thấy ai cũng làm mình cũng xoắn tý cho vui, mà cái S-M mình làm theo cách làm X-P là ok nhưng mà phải chỉnh gt -2 với 31 dòng liền :mad:)

ngovandang

Hic mình become less ra tận 5 dòng ko biết lám sao để ra 2 dòng ,thử đổi cả 5 cái thành -2 quay lại SM thì bị bắt check

vuthientruong

Mình có ý kiến thế này mong vip vothien đã up bộ all fai cho ae rồi thì nếu có thể vothiên tập hợp up luôn bô key cho ae rễ tìm và sử dụng ,rất cám ơn sự giúp đỡ của vothien cung một số vipmen khác.thank nhiều

ngovandang

Cho mình hỏi luc vào SM thì chạy video rồi mới đk key rồi làm như trên hay đk xong mới chạy video và làm như trên?Bởi vì khi nhập key báo success rồi quay lại phát nhạc thì bị kiểm tra internet luôn hic!

Chỉnh sửa cuối:

kauchunho

Cho em hỏi làm thế này để full xplore, thế full thì có jh khác chứ. Ngoài 3s?

kienvp

Cho em hỏi làm thế này để full xplore, thế full thì có jh khác chứ. Ngoài 3s?

sử dụng đầy đủ chức năng của pm gọi là full . ko như bản bẻ khóa một số chức năng bị hạn chế .

may25th8x

Tình hình là sau khi thịt xong x-plore, smartmovie, jukebox, mình thử downgrade jukebox xuống v2.66 rồi upgrade lên v2.70 thì bị chém ngay lập tức. Nhưng mà cài lại jukebox ở bài #1 thì vẫn full không phải làm j thêm. Có lẽ sau này ra các phiên bản mới thì không upgrade được rồi

may25th8x

hôm qua thử downgrade xuống v1.42 rồi up lên ngon lành cành đào, nhưng hôm nay hình như bị fix rồi, thử với jukebox đã tạch, sau này chắc không update được đâu mọi người ạ, chắc cứ phải dùng x-plore v1.43 full trọn đời thôi =))

gaquay8408

Hix. Bùn 2s :(
Mình tìm đủ mọi cách rùi mà ko gõ được dâu "-". Đã tìm mọi cách, kể cả copy paste cũng ko được.:-?
Help me!

kissandbye

Help,Em cài soccer cứ bị Reqired app notgrandted là sao.giúp em khắc phục với ,may em chua hack.thanks

Chỉnh sửa cuối: