• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp cách dùng FULL vĩnh viễn phần mềm của hãng LCG = Sorcerer!!!

konhuloiemnoi

cảm ơn mọi người nha , mình làm cả chuc lần, nhờ kết hợp hình và video mình đã làm được cảm ơn mọi người nhiều !

thanhduc_iit

hjx. test trên E72 hem dc bác ơi.

Tới bước nhập -1

thì nó hem hiện ra

mà nó hiện ra như zầy nà

nên ko thể nhập vào -2 đc

konhuloiemnoi

bác up hộ cái hình lên với, làm hoài mà không được, làm được ful mỗi x-plore , cảm ơn bác trước !

ngovandang

Nhờ vothien chỉ lại mình lúc mình enter value là -1 hiện ra 220 item làm sao để chình về chỉ còn mấy cái như bạn nói,thank bạn!

Chienkon88

Nhờ vothien chỉ lại mình lúc mình enter value là -1 hiện ra 220 item làm sao để chình về chỉ còn mấy cái như bạn nói,thank bạn!

Bài viết đã hướng dẫn quá kỹ rùi còn gì , làm 1 cái okie luôn mà !

Chúc vui !

w2k

làm đi làm lại cả chiều nay vẫn bắt check, nản lun :-??~X(. có lẽ do hồi sáng tải bản đã fix nên nó ngấm vào máu của phone:((.bạn chuyển sang cấu hình offline xem có được ko?

ngovandang

Xem Video đi bạn, quá chi tiết rồi còn gì

ko ý mình là như video thì sau khi chọn enter value là -1 như ở video là hiện ra một số file rồi đổi thành -2 hết,còn máy minh(N78),ấn -1 nó hiên have 220 item thôi nên không đổi thành -2 được bạn ạ!

w2k

Vothien đọc tiếng Tàu không hiểu nhưng mò còn ra! Đã hướng dẫn kỹ mà sao bạn làm mãi không được thế???

mình cũng dùng cách cài lại bản 1.43 2icon rùi. cùng làm ngon lành từng bước. đến khi vào lại nó thì vẫn bắt check.chơi lun khi để chế độ offline mà vẫn ko được mới đau chứ

Chienkon88

Hixhix !=))

Bài hướng dẫn của Thiện chi tiết và tỉ mỉ quá làm cái ăn luôn :p thía mới đau chứ:)) , nản quá =D> :D \-/

Cảm ơn Thiện nha , bi giờ thì dùng xplore thoải mái rùi \-/ :D =D>

Chúc vui !

hailong259

Dùng phê quá Thiện ạ, chắc sau này lên phiên bản mới mình không dám up đâu

zidane89

bác up hộ cái hình lên với, làm hoài mà không được, làm được ful mỗi x-plore , cảm ơn bác trước !
Bác tham khảo bài của bác Dũng ở trang 3, #26 và bài của bác Khanhdbp cũng ở trang 3,#30