• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N95 - N95 8G

Status
Không mở trả lời sau này.

thiensu_email

Khoảng 500k đó bạn.

Có hàng hãng hả bạn, mình mua hàng ngoài thôi, cũng tốt lắm giá của nó tầm 100k thôi. về mình tự thay lấy.

Hix cảm ơn đang cần hàng hãng chắc giá e còn thay cái vỏ ngoài te tua quá, thêm nút chỉnh âm thanh bị lún vào k bấm dc, tiện thể thì bung ra bung lun, mà cơ trượt mình sài trượt lên lúc trượt nghe hơi lỏng chút, đó là do gì vậy các bác @@?

JS_AnhTuan

Active Member
Hix cảm ơn đang cần hàng hãng chắc giá e còn thay cái vỏ ngoài te tua quá, thêm nút chỉnh âm thanh bị lún vào k bấm dc, tiện thể thì bung ra bung lun, mà cơ trượt mình sài trượt lên lúc trượt nghe hơi lỏng chút, đó là do gì vậy các bác @@?

Có thể cáp trượt bị mòn , hoặc máy bị rớt làm mất độ bám giữa 2 mặt tx cơ trượt.

azn13579

bạn bung máy ở đâu vậy?chỗ đấy có đáng tin ko!mình ở HN,bác nào có địa chỉ uy tín cho mình để mình đưa em nó đến tu sửa lại nhan sắc với :)

khanhblue

nam cham hinh chu nhat, mau trang. bạn cứ gỡ màn hình ra la nhìn thấy ngay ah. chẳng bít nói thế nào cho b hỉu nưa. :D:D

Em thấy rồi bác ah, nó nằm trên khung trượt, em quên ko tháo nó ra, lần trước thay vỏ ko thay khung nên ko mất. jo` em thay toàn bộ nhưng ko để ý đến nó :"> Dẫu sao em cũng thanks bác! :-*

quynhan01

em đang sử dụng N95-8g vodafone nhưng em cài được cái đuôi java thôi. cond .sis thì đk có 3 game còn lại là chịu hết. mà lên mạng thì họ nói phải hack fone. em thì po tay cái hack đó. các anh giúp e tý. em đang cần cài smart movie để xem fim nhưng ko đk

ShenTran

em đang sử dụng N95-8g vodafone nhưng em cài được cái đuôi java thôi. cond .sis thì đk có 3 game còn lại là chịu hết. mà lên mạng thì họ nói phải hack fone. em thì po tay cái hack đó. các anh giúp e tý. em đang cần cài smart movie để xem fim nhưng ko đk

bạn lấy 2 file cer & key để sign cũng dc , hoặc nếu bạn muốn hack phone thì vào Đây , chúc bạn thành công

quynhan01

dạ vâng thank anh ạ nhưng em ko hỉu j hết. em đọc mãi..... hix phải dow những cái j tạo ổ đĩa ở ĐT hay PC "Bản đồ C: \ sys \ bin \ vào một ổ đĩa ảo." tạo làm sao nữa ạ. em ngu lắm mong anh chỉ giáo thêm ạ.

mottydong

****,mấy pro cho em hỏi chút, em có vài chục cái video mp4 (mỗi cái nặng 40~ 50mb), xem bằng mặc định của máy thì mượt nhưng tính năng hạn chế quá. em cài đủ loại pm xem video khác rồi nhưng cái nào cũng giật tung đít :D, pro nào có thuốc đặc trị ko ??? em xài n95 8gb.

MaiDinh

****,mấy pro cho em hỏi chút, em có vài chục cái video mp4 (mỗi cái nặng 40~ 50mb), xem bằng mặc định của máy thì mượt nhưng tính năng hạn chế quá. em cài đủ loại pm xem video khác rồi nhưng cái nào cũng giật tung đít :D, pro nào có thuốc đặc trị ko ??? em xài n95 8gb.

Không có phần mềm nào xem được file do máy quay lại lại mà không giật đâu. Lựa chọn duy nhất là trình mặc định (Real Player)

khanhblue

Pro nào giúp em với, cái camera phụ tự nhiên tối thui em ko thực hiện video call dc... em dùng N95-2Gb giúp em với, cái này em chiu :|

mottydong

Không có phần mềm nào xem được file do máy quay lại lại mà không giật đâu. Lựa chọn duy nhất là trình mặc định (Real Player)

ko, toàn là video mình tải trên mạng mà :D, nhưng chắc cũng giống quay bằng máy. Nghĩa là vô phương cứu vãn ?? hít hít

taiphong

Sau một time dài đắp chiếu em N95 8Gb, giờ em lại dùng lại nó, thì thấy anh em bảo giờ là FW V36 roài trong khi của em là V31, cho em hỏi cái ver này có gì hay k nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

happytoon

e có cây n95-3 bị lỗi hok có sóng 3G còn chế độ 2G thì sóng đầy căng...xin mấy bác chỉ giúp e e nó bị bệnh gì vậy????máy e mới mua thui..lúc đầu mua hok có thử kỹ...hic...

habaolinh

Super V.I.P
e có cây n95-3 bị lỗi hok có sóng 3G còn chế độ 2G thì sóng đầy căng...xin mấy bác chỉ giúp e e nó bị bệnh gì vậy????máy e mới mua thui..lúc đầu mua hok có thử kỹ...hic...
Nó chẳng bị bệnh gì cả, bạn mng sang Mỹ thì sẽ dùng đc saongs 3G thôi, cũng giống như máy mua ở VN sang Mỹ thì cũng sẽ ko dùng đc 3G vậy.

thiensu_email

Các bác ơi tình hình là con N95-8g của e khi chụp hình or quay fim có 2 vệt xanh ở gần giữa màn hình và góc trái, phải nhìn rõ và chỉnh sang chế độ chụp hay quay fim ban đêm mới thấy, em mới phát hiện vào tối nay >< bùn quá k bít nó có lan ra k, ae nào sửa quen có thể đoán được bịnh của nó k ạ hix :((

happytoon

Nó chẳng bị bệnh gì cả, bạn mng sang Mỹ thì sẽ dùng đc saongs 3G thôi, cũng giống như máy mua ở VN sang Mỹ thì cũng sẽ ko dùng đc 3G vậy.

tks a nhé...vậy mà tưởng máy bệnh chứ...hihi vậy có cách nào xài dc 3g ở vn hok a?máy có thể cài tiếng việt dc hok???

happytoon

Cài đc TV nhưng 3G thì chịu.

vậy hok gọi dc video call rùi..hic...ah..e mới cài game n-gage cho n95-3 nhưng khi vào chơi nó hiện màn hình đứng chứ hok nằm ngang như n95-1 vậy a???máy e xài ver 35.2.001 mà hok có tự xoay màn hình zị ta??

huynhkyphu

Mình đang muốn mua con N95 8G mới 100%, ai biết chỗ nào uy tín chất lượng ko chỉ mình với

Có nên tin hàng xách tay N95 8G ko các pro

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.