• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC VÀ THẢO LUẬN SỬ DỤNG HD2 (LEO) - P1

Status
Không mở trả lời sau này.

luong

PM KHÓA Dial ?

có phần mềm nào khóa mục DIAL bằng password để tránh người khác lấy máy của mình để gọi không các bác?

th_thanhtung

Các bác cho tôi hỏi nhờ, có cách nào chỉnh để ie zoom được bằng 2 ngón tay như opera không, tìm mãi mà không được

daihung4000

Em mới bán iphone 3GS đi mua con HTC HD2 không biết dùng có thích hơn không nhỉ cầm chỉ thấy to hơn thôi.xem phim thì cũng thích đấy nhưng theo cảm nhận của em cũng không sử lý nhanh lắm.không biết em có đúng đắn không nhỉ

nguyen_hoang

Em mới bán iphone 3GS đi mua con HTC HD2 không biết dùng có thích hơn không nhỉ cầm chỉ thấy to hơn thôi.xem phim thì cũng thích đấy nhưng theo cảm nhận của em cũng không sử lý nhanh lắm.không biết em có đúng đắn không nhỉ

=)) vào box hd2 hỏi thì tất cả bảo là bạn quá đúng đắn đấy bạn :D
bạn thử đặt câu này trong box iphone xem :p

daihung4000

HTC HD2 làm sao để nghe được mp3.zing.vn hoặc tương tự

không biết phải cài thêm cái gì để có thể sài được nhỉ.em cài flash 7 rồi không được

stone0_0heart

không biết phải cài thêm cái gì để có thể sài được nhỉ.em cài flash 7 rồi không được

vấn đề này không nên lập topic riêng! đã có rất nhiều giải đáp cho vần đề này trên PV rùi! Bạn cài Skyfire là nghe đựoc!

lungtungbeng

vấn đề này không nên lập topic riêng! đã có rất nhiều giải đáp cho vần đề này trên PV rùi! Bạn cài Skyfire là nghe đựoc!

Skyfire tất nhiên là nghe được, nhưng âm thanh lởm kinh khủng. Mình cũng thắc mắc có cách nào nghe được với chất lượng âm thanh tốt không

namy

Cho mình hỏi 2 vấn đề:

1. Không biết có bạn nào biết cách nào để download những clip trên Youtube về kg vậy?

2. Mình để ý thì thấy Storage Memory sẽ bị giảm dần theo thời gian. Mặc dù là mình kg có install thêm Software nào trên Device nữa hết. Chỉ có điều mình hay vô internet, kg biết có phải vì vậy mà bị mất dần bộ nhớ RAM hay kg? kg biết là có Soft nào có thể giúp mình lấy lại Storage Memory được hay kg vậy? (Mình vẫn thường xuyên chạy Clean RAM, nhưng kg thay đổi được Storage Memory)

Cảm ơn rất nhiều.

Có Bác nào kinh nghiệmm về những vấn đề này chia sẽ cho mọi người với.

Đa tạ nhiều lắm.

11511

Có Bác nào kinh nghiệmm về những vấn đề này chia sẽ cho mọi người với.

Đa tạ nhiều lắm.

2. Trong trình duyệt intenet bạn xóa Cache , Cookie đi là giải quyết được.

albiceleste

Bạn hỏi thật hay spam bài vậy? đa số win7 có sãn 'Windows Mobile Device Center"! nếu ko có bạn tìm cái đó cài zo!

Đã nói là tìm khôg thấy rùi, bro nào có bản cài rồi thì xin cái, vô down load toàn báo lỗi.Xi -pam là j ta?

PingMD

Cài phần mềm Việt Nam vô nghe đc nhaccuatui.com đó bro. Nhaccuatui cung giống như zing thôi.

ichirumama

cái bản vá lỗi ảnh hồng của HTC mình đã cài rồi nhưng thấy ko tác dụng vậy, khi trời nắng thì ko sao, có mây hoặc chụp trong nhà là thấy cái cục hồng, hiện mình dùng ROM SHIP 1.48.707.02 WWE, Radio 2.11.50.20, đang test máy mới mua nên chưa up rom cook. Mọi người còn ai bị ko???

cái bản vá lỗi ảnh hồng của HTC mình đã cài rồi nhưng thấy ko tác dụng vậy, khi trời nắng thì ko sao, có mây hoặc chụp trong nhà là thấy cái cục hồng, hiện mình dùng ROM SHIP 1.48.707.02 WWE, Radio 2.11.50.20, đang test máy mới mua nên chưa up rom cook. Mọi người còn ai bị ko???
Bạn là bị hiện tượng hồng ảnh thôi, bạn nên HSPL rồi úp các bản rom của Chú Quang hay các bản rom Ship của TMOUS sẽ hết hiện tượng này...

th_thanhtung

cài phần mềm zooomer thì bác thick zoom cái gì cũng đc
:)) http://www.pdaviet.net/showthread.php?79458-ZOOOMER-_Zoom-Mọi-Chỗ-Mọi-Nơi
zoom cả youtube facebook :-@ thik j cũng đc

Cảm ơn Bác đã chỉ giúp, tôi làm được rồi, zoom được trong rất nhiều phần mềm, nhưng riêng cái IE dù đã tích vào dấu chọn rồi nhưng vẫn không được.
Ngoài ra còn muốn hỏi các Bác là trong Word và Excel làm sao chọn được như trong tin nhắn (có hai điểm chọn)

nguyen_hoang

Ngoài ra còn muốn hỏi các Bác là trong Word và Excel làm sao chọn được như trong tin nhắn (có hai điểm chọn)
tức là sao :-? mình không hiểu câu hỏi
nếu có thể bạn minh hoạ = hình đc ko

Status
Không mở trả lời sau này.