• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thắc mắc & Thảo luận về iOS 4 cho iPhone và iPod Touch

Status
Không mở trả lời sau này.
Cái này hình như root ít quá phải ko nhỉ, chạy vài tí là còn có ít ko à, giật giật. hix

MrSam

up. mình cũng đang chờ nè. lâu wá chừng lun. mới xài nên cũng ko rành

danny_guan

Lỗi Mới , Lỗi Mới (iPhone 3GS FW4.0.1)

E có 1cay iPhone 3GS khi JB xong xài ok hết nghe goi tốt vậy mà khi tắt nguồn bỏ túi (sợ hết pin) đi chơi tung tăng vậy mà khi về mở máy lên :O:O:O tá hỏa rùng mình iPhone của mình trở về màn hình AcTi :-/:-/. Chưa từng gặp lỗi này bao giờ. Có ai giống như mình chưa vậy và nhờ cao thủ trả lời dùm. thanks

Và giờ Reto lại FW 4.0.1 chạy đến cuối cây bào lỗi 1002 ???

Chỉnh sửa cuối:

akari1910

Up FW 4.0 custom IP 3GS tuần cao

Cho mình hỏi câu hơi gà, hiện giờ đã có tool JB 4.0 cho các loại máy. Máy của mình là 3gs tuần >40. Giờ mình đang dùng FW 3.1.3 bình thường. Các bạn cho mình hỏi mình up lên FW 4.0 custom của bác TLG hay Zenki thì có được ko ạ. Mình ko thích up FW nguyên bản của Apple vì sợ nó chạy nặng và tốn pin.
Cảm ơn các bác chỉ giáo.

TruongHan

Super V.I.P
E có 1cay iPhone 3GS khi JB xong xài ok hết nghe goi tốt vậy mà khi tắt nguồn bỏ túi (sợ hết pin) đi chơi tung tăng vậy mà khi về mở máy lên :O:O:O tá hỏa rùng mình iPhone của mình trở về màn hình AcTi :-/:-/. Chưa từng gặp lỗi này bao giờ. Có ai giống như mình chưa vậy và nhờ cao thủ trả lời dùm. thanks

Và giờ Reto lại FW 4.0.1 chạy đến cuối cây bào lỗi 1002 ???

Lỗi 1002 thấy hay bị ở 3G,3Gs hiếm thấy ai bị :D
Qua máy để bàn restore chưa N?Đưa về DFU restore bên máy để bàn,xem itunes cài trên máy bàn là nhiêu vậy?Đổi cáp khác luôn nha

danny_guan

Lỗi 1002 thấy hay bị ở 3G,3Gs hiếm thấy ai bị :D
Qua máy để bàn restore chưa N?Đưa về DFU restore bên máy để bàn,xem itunes cài trên máy bàn là nhiêu vậy?Đổi cáp khác luôn nha

Làm hết rồi pa. iTunes 9.2 giờ tao mún đưa nó lên 9.2.1 lun để coi sao.

doananhtai

Sao lại "mày tao" ghê thể. Nghĩ mãi cũng chẳng ra lý do tại sao lại bực tức như vậy ? chẳng lẽ vì người ta đã nhiệt tình hướng dẫn những thứ mà bản thân đã làm hết (nhưng lại không nói cho người ta biết trước). Khó hiểu cái thái độ này quá.!

kidhack

chạy đến 99% báo lổi 1002
đoạn cuối flash BB không được .
Có thể bị 3 NO

TruongHan

Super V.I.P
Sao lại "mày tao" ghê thể. Nghĩ mãi cũng chẳng ra lý do tại sao lại bực tức như vậy ? chẳng lẽ vì người ta đã nhiệt tình hướng dẫn những thứ mà bản thân đã làm hết (nhưng lại không nói cho người ta biết trước). Khó hiểu cái thái độ này quá.!

Ở trên Diễn đàn nên có thái độ và cách xưng hô lịch sự nhé!

Sorry mọi người đã hiểu lầm.Hân với mem danny_guan là bạn "hơi bị thân" nên mài tao quen rồi ^^

NhatToai

Super V.I.P

Bạn bè thân thì cũng nên thận trọng trong lời nói,forum với vài trăm ngàn tv sẽ khó giải thích vì có rất nhiều người không biết ;;)

cuquyen

Làm sao get out recovermode iphone4 giúp mình với đa tạ

mình có iphone 4 v,ios4.0 sau khi jailbreakme.com mình ngich update lên 40.1 bay giờ bị dính ở treo cáp và recovermode .. có bác nào làm ơn chỉ giúp mình cám ơn nhiều nhiều

đã thử bỏ sim at&t vô rồi rétore nhưng cũng bị treo cáp và recoverymode báo lỗi 1004 là sao vậy các ao thủ giúp em với uhuuuhuuh

Chỉnh sửa cuối:

xXxConVoiConxXx

Thử restore lên firmware gốc 4.0.1 luôn rồi JB lại xem sao . Nếu muốn out khỏi recovery model thì " nhấn power + homescreen button trong vong 10 giây , rồi sau đó release cái Home Screen Button ra , vẫn giữ nguyên nút Power trong vòng 10 giây " , sau đó release ra ,và chúc mừng bạn đã thành công .

cuquyen

Thử restore lên firmware gốc 4.0.1 luôn rồi JB lại xem sao . Nếu muốn out khỏi recovery model thì " nhấn power + homescreen button trong vong 10 giây , rồi sau đó release cái Home Screen Button ra , vẫn giữ nguyên nút Power trong vòng 10 giây " , sau đó release ra ,và chúc mừng bạn đã thành công .

mình làm hử rồi không được bác ơi có ai làm ơn giúp mình với:((

Status
Không mở trả lời sau này.