• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[QT] video demo homescreen symbian belle+w7+android for s60v5 by ngoanrazor

Minhdart

Quá hay quá đỉnh lun pro ơi,em đang mong chờ đây
Em thấy lấy cái này làm màn hình mở khoá cũng đẹp http://forum.dailymobile.se/index.php?action=dlattach;topic=34553.0;attach=84912

Chỉnh sửa cuối:

cloudzxz

^
^
^
^
Nếu hình cái dấu mũi tên kia lúc kéo nó dài ra thành 1 thanh chạm vào chữ unlock thì là đẹp.nhưg mỗi cái cục mũi tên kia đi đến chữ unlock thì quá là xấu

cloudzxz

Tình hình là mjh làm bjếng code wá, có thể 1 tháng nữa mới ra bản đầu tiên. Ae cứ thôg thả đi dừg máu, có rồj xàj vàj bữa là chán ah
Em bảo là chỉ cần như clip trên và có thể tuỳ chỉnh short cut,Nếu được thì thêm widget nghe nhạc.nếu tích hợp dc widget riêng của ttpod thì quá tốt.

belove212

ra bản beta như trên là đc rùi a ơi thêm cái widget nữa là ok còn a chỉnh sửa tiếp rồi ra bản final sau :(

thanhluan_phuyen

Hàng mới như thế mà chủ thớ bảo 1 tháng nữa là sao đây ta? anh em đang nóng lòng quá rồi đó.:(:)(:)(:)(:)(:)((

cloudzxz

Em có ý kiến thế này : nếu bác lười quá thì bác up cái bản như trên clip lên cho anh em xào.rồi từ từ fát triển các tính năng mới.như thế anh em vừa có cái để xài chống đói và phần mềm sẽ luôn hot !

stan33

Em có ý kiến thế này : nếu bác lười quá thì bác up cái bản như trên clip lên cho anh em xào.rồi từ từ fát triển các tính năng mới.như thế anh em vừa có cái để xài chống đói và phần mềm sẽ luôn hot !

mình cũng đồng ý kiến với bạn này nè. coi clip thấy thèm thuồng muốn test qa' đi. mong bác ngoanrazor sớm release ^^

thanh19589

demo cái dial thế này có đc ko ? HTC sense - smart dial giống kiểu c6 . Lẽ ra phải có thêm chữ bên dưới các con số nhưng vì demo nên làm thế cho nhanh :D
(hoàn thiện hơn 1 tí )

Chỉnh sửa cuối: