• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[QT] video demo homescreen symbian belle+w7+android for s60v5 by ngoanrazor

kaothenhi

Nokia mà có sẵn cái này ở FW gốc thì có khi Sym đã không phải chật vật như bây giờ rồi ấy nhỉ, nhìn pro thật . Lâu lắm rồi không được dùng FW gốc rui`.

J_Tuan

Nokia mà có sẵn cái này ở FW gốc thì có khi Sym đã không phải chật vật như bây giờ rồi ấy nhỉ, nhìn pro thật . Lâu lắm rồi không được dùng FW gốc rui`.

Nokia mà có cái này thì google với microsoft nó kiện ấy chứ ))

nhoxkyo97

cái này là bác ngoan mod cho ae thôi. chứ nếu nokia lấy thỳ là vi phạm bãn quyền rồi lung tung lên hết :)) =))

chanhkho1908

mọi người xem bàn phím này dc ko? làm mệt quá :(

belove212

ngoanrazor nhìn mà thèm quá a hơi :( up lên cho ae xài đi a. như thế là có cái khoe vs mấy thằng androi rồi :))

kaothenhi

Theo em thì nhìn các phím có vẻ hơi thô, hình như là do màu sắc. Nhìn phím 1 có vẻ ổn nhất. Bác xem có thể làm cho nó bóng bẩy hơn một chút không. Cách bố trí cũng đẹp đó.

chanhkho1908

Theo em thì nhìn các phím có vẻ hơi thô, hình như là do màu sắc. Nhìn phím 1 có vẻ ổn nhất. Bác xem có thể làm cho nó bóng bẩy hơn một chút không. Cách bố trí cũng đẹp đó.

mình làm phím 1 như thế ý là khi bấm vào nó sẽ phát sáng màu xanh. mai cắt ra gửi anh ngoan vậy, mệt quá rồi

ngoanrazor

Well-Known Member
bỏ phím gọi, option, exit và backspace đi bn, chỉ cần vuốt từ trên xuốg dưới là gọi, phảj wa tráj là backspace, dướj lên trên là exit (wá pro lun), bn làm fím bóg bẩy lên ko cần bo cạnh đâu và fím màu đen khj bấm vào màu xanh :)