• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[QT] video demo homescreen symbian belle+w7+android for s60v5 by ngoanrazor

chanhkho1908

bỏ phím gọi, option, exit và backspace đi bn, chỉ cần vuốt từ trên xuốg dưới là gọi, phảj wa tráj là backspace, dướj lên trên là exit (wá pro lun), bn làm fím bóg bẩy lên ko cần bo cạnh đâu và fím màu đen khj bấm vào màu xanh :)

nhưng em nghĩ nên cho mấy cái nút để dễ điều khiển hơn, vuốt trượt đôi khi cũng nhầm mà.hi

kaothenhi

bỏ phím gọi, option, exit và backspace đi bn, chỉ cần vuốt từ trên xuốg dưới là gọi, phảj wa tráj là backspace, dướj lên trên là exit (wá pro lun), bn làm fím bóg bẩy lên ko cần bo cạnh đâu và fím màu đen khj bấm vào màu xanh :)
swipe swipe gần tiến đến N9 rồi ý bác nhỉ. cho các bác đỡ ghiền hjhj

chanhkho1908

các bác thử đánh giá cái này

mọi người cho xin ý kiến có nên bỏ nút đi để vuốt trượt ko, mình nghĩ là nên để cho dễ điều khiền, có còn hơn ko hihi

thanhluan_phuyen

Ủng hộ ,ủng hộ, hy vọng sẽ có bộ mặt mới cho S60V5. Mà sao nhìn mấy icon trong video hông thích nhỉ, gióng của Iphone quá.

boy_online01

các bác thử đánh giá cái này

mọi người cho xin ý kiến có nên bỏ nút đi để vuốt trượt ko, mình nghĩ là nên để cho dễ điều khiền, có còn hơn ko hihi
Đẹp lắm bác ạ =D> Cái khung số nên để to bằng bề ngang của 1 hàng 3 nút nó mới cân đối (theo em là thế)
Nếu anh Ngoanrazor ko gán chức năng cho mấy cái nút ý thì bác làm cũng chẳng dùng đc. Công nghệ đang tối giản các nút mà các bác cứ bày vẽ thêm nhiều nút ra làm chi :D, chỉ có sym mới vậy :|

chanhkho1908

Đẹp lắm bác ạ =D> Cái khung số nên để to bằng bề ngang của 1 hàng 3 nút nó mới cân đối (theo em là thế)
Nếu anh Ngoanrazor ko gán chức năng cho mấy cái nút ý thì bác làm cũng chẳng dùng đc. Công nghệ đang tối giản các nút mà các bác cứ bày vẽ thêm nhiều nút ra làm chi :D, chỉ có sym mới vậy :|

có 3 cái nút chính thôi :( ng khác cầm máy ko biết gọi thi khổ

d617470

em có ý kiến menu n-desk nên tắt đc nút trắng(nút menu) k hả bác? có nghĩa là ấn nút trnăgs vẫn hiện menu n-desk ý :D

belove212

p/s thêm cái kéo từ trái sang phải là option :))

belove212

thêm witget ở hs nữa nhé a ngoan và cái icon ngoài hs có thể di chuyển được. gí 1 lúc lâu xong di chuyển.

quyvuong888

máu qá đại ka ơi! sốt xìg xịck mấy ngày đợi cái này của bác r``` pls......

ngoanrazor

Well-Known Member
Tình hình là mjh làm bjếng code wá, có thể 1 tháng nữa mới ra bản đầu tiên. Ae cứ thôg thả đi dừg máu, có rồj xàj vàj bữa là chán ah