• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[QT] video demo homescreen symbian belle+w7+android for s60v5 by ngoanrazor

love89

sao đợi hoài ma không cho anh em tận hưởng vậy...........buồn wa.....

mai_tien_dat_251

vẫn chỉ là 1 dự án treo thôi! vì nó chưa được thi công nên không thể xác định được ngày khánh thành!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

jack_hunter97

vẫn chỉ là 1 dự án treo thôi! vì nó chưa được thi công nên không thể xác định được ngày khánh thành!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
CÂU NÓI NÀY NGHE MÀ LÒNG
thobua29
thobua77
NHƯNG VẨN MONG SẺ CÓ
thobua18

ngoanrazor

Well-Known Member
Mấy pác làm như làm kái này dễ lắm hả? Mà tui cũng có cuộc sốg riêng của tui chứ. Mấy pác làm như tui là máy móc zậy, muốn kái j cũng từ từ thôi.
P/s: cho hỏi mấy káj máy mà ko có thẻ nhớ thì ổ đĩa nó tên là j?

0908727527

Mấy pác làm như làm kái này dễ lắm hả? Mà tui cũng có cuộc sốg riêng của tui chứ. Mấy pác làm như tui là máy móc zậy, muốn kái j cũng từ từ thôi.

Là E luôn đó :p
Máy có bộ nhớ trong thì bộ nhớ trong là E thẻ nhớ là F
Còn máy có thẻ nhớ thì là E luôn :)

p/s: Làm cái gì cũng phải từ từ, đâu phải nói có là có được liền ;)) Chờ đợi là hạnh phúc mà =))

taylorswift

Mấy bác đừng hối thúc wá ko lại hỏng mất đó.thui cố gắng đợi chút nha!không chừng a ngoan cho xuất xưởng luôn cùng fw v60 1 lúc luôn đó.=))=))=))

@@:ai xài máy ko có theẻ nhớ.pm a ngoan cái kia.:p

kitafung

Giao diện đẹp đấy bác chủ thớt, mong sẽ sớm xuất xưởng. Mờ hình như bác là Coder thì phải =.=

hoangphonghd

Cái này có ngốn Ram và Pin nhìu ko bác
Nhìn có đẹp thật nhưng nếu ngốn quá thì ko ổn

mai_tien_dat_251

anh em sốt ruột lên nói thế thôi, bác cứ từ từ mà làm, có muốn nhanh cũng chẳng được! nhưng từ sau rút kinh nghiệm là khi nào có sản phẩm thì hãy post bài hay chí ít cũng phải có bản thử nghiệm Alpha hay Beta, chứ bác làm thế này thì anh em nóng ruột lắm! như trẻ con mong mẹ đi chợ mang quá về vậy! hi! thanks bác!

ngoanrazor

Well-Known Member
anh em sốt ruột lên nói thế thôi, bác cứ từ từ mà làm, có muốn nhanh cũng chẳng được! nhưng từ sau rút kinh nghiệm là khi nào có sản phẩm thì hãy post bài hay chí ít cũng phải có bản thử nghiệm Alpha hay Beta, chứ bác làm thế này thì anh em nóng ruột lắm! như trẻ con mong mẹ đi chợ mang quá về vậy! hi! thanks bác!

mình đã ghi rõ trên bài 1 là hôm đó đi tiệm nét sẵn up luôn hs đang làm. Nào ngờ mọi người phản ứg dữ dội wá ngay cả mấy thằg nước ngoài nó cũng như zậy. 1 lần nhớ tởn tới già.
Nếu mọi chuyện xuôg sẽ thì hnay sẽ có video mới

ferrari777

Chà chủ đề này càng ngàng càng nóng bỏng đây hi vọng chủ thớt không làm thất vọng . Mọi người đang kỳ vọng đây .