• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[QT] video demo homescreen symbian belle+w7+android for s60v5 by ngoanrazor

nhaylau321

Chia tay mọi người, ko đc test bản này của bác ngoan rồi :( vừa mới mất 5230 CFW C6 của DT tạm biệt mọi ng`

kaothenhi

Chia tay mọi người, ko đc test bản này của bác ngoan rồi :( vừa mới mất 5230 CFW C6 của DT tạm biệt mọi ng`
Chia buồn cùng bạn. Vẫn sẽ gắn bó với Sym chứ bạn (đời máy sau ý) ???? (sorry vì e đi ra ngoài topic tí nhé)

ngoanrazor

Well-Known Member
Hjx, chủ thớ vẫn im lặng, anh em mong đợi lắm rồi bạn ơi................8-|8-|8-|:(:(:(

tui đây. Mới chơi ở bên dailymobile về, tình hình là họ đang phát cuồng về hs này.
Cập nhật tình trạng project là đang viết lại theo kiến trúc mới để có nhjều trang trog 1 hs. Nhưg mjh chỉ làm 2 trang thôi vì sợ hết ram. Mọi ng cứ ngâm cú về kái j hay hay thêm đi

kaothenhi

tui đây. Mới chơi ở bên dailymobile về, tình hình là họ đang phát cuồng về hs này.
Cập nhật tình trạng project là đang viết lại theo kiến trúc mới để có nhjều trang trog 1 hs. Nhưg mjh chỉ làm 2 trang thôi vì sợ hết ram. Mọi ng cứ ngâm cú về kái j hay hay thêm đi
Cái này mà những ai yêu Sym đặc biệt ở đây là V5 mà không cuồng mới lạ đó bác. Lâu lắm mới có cái gì đó đặc sắc đến như vậy mà. A E ở PV cũng đang sắp phát cuồng chờ bản beta của bác còn gì :D

adxv

Thèm...wa'!!!!!!!!!!!!
Bác cho ace bản beta djjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjj
Please!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Luu_Tan_Vu

Lần này bác ngoan nổi tiếng rồi. Tụi daily sắp điên lên rồi topic đó comment liên tục

ferrari777

Góp ý nên cho hiệu ứng đơn giản đi một tí , đại loại như iphone chẳng hạn !

ferrari777

cái màn hình khoá mình thấy chữ càng to càng đẹp như cái này .
http://tapchididong.com/uploads/2011/05/Nokia_Windows_Phone_7_Anna.jpg
widget co thể đơn giản hoá như cái này

màn hình trong menu thì không sao cả

belove212

anh ngoanrazor cho một ít thông tin về ngày phát hành bản beta đi và show thêm 1 video những cái mới nữa :U

lebonghoatan

Hiện mình đang xài SPB, có bạn nào biết cách thêm mấy cái biểu tượng thời tiết ( mặt trời, sấm chớp, mây, mưa...) vô thì chỉ mình với.
Thanks all