• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG HÀNH CHÍNH CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

duong83

Chúc Mừng Anh NHO đã lên VIP . Xin chúc mừng Anh mong anh đóng góp cho PDAViet nói chung & CLB HP nói riêng nhiều hơn nữa

The_dealth1405

Có 1 thành viên của CLb Hải Phòng đã lên chức
Đó là anh Ngọc (ngocvnpt) lên TM.
Xin chúc mừng anh

Anhtoitb

Thông báo:
Ngày 31.5.2008 BQT diễn đàn đã quyết định set Trial Mod ngocvnpt và giao cho anh Ngọc cùng Tới phụ trách Box Tin tức của diễn đàn.

Chúc mừng anh Ngọc và hi vọng sẽ có nhiều các thành viên khác của CLB PV Hải Phòng lên chức!

duong83

chúc mừng anh Ngọc . CLB của mình dạo này thăng quan tiến chức nhiều quá chúc mừng chúc mừng

NgocVNPT

Chúc mừng anh Ngọc. Chiều khao luôn đi anh ơi.

Anh đi hội thảo cả ngày nay nè - Trưa nay say quá mà chiều phải tiếp tục không biết có đi off cùng anh em được không? Anh sẽ cố gắng :)

Anhtoitb

Buổi Off chiều ngày 01.6.2008 của anh em CLB PV Hải Phòng đã thành công tốt đẹp.
Buổi Off tập trung vào 2 nội dung chủ yếu là:
- Thống nhất in áo CLB.
- Giao lưu các thành viên.
Theo đó tất cả các anh em đăng ký in áo của CLB sẽ đóng góp 150.000vnd cho đồng chí Nam - The_dealth hoặc anh Long - Nokialover (2/9 Trần Phú) từ nay cho đến hết thứ 7 ngày 07.6.2008

Cấp báo ! Cấp báo!

Badamgiak23

Super V.I.P
Để tạo lợi thế kinh doanh và đặc biệt là anh em Hải Phòng có thể tìm 1 địa chỉ uy tín để mua bán, trao đổi các thiết bị di động đề nghị các anh em PV Hải Phòng như anh Long (Nokialover), Tuan1412, anh Hùng (New) hoặc các anh em khác ... gửi địa chỉ về cho Long (Badamgiak23) để cập nhật vào cửa hàng Mobile PV Hải Phòng.

Thân gửi !

trantheluc

Buổi gặp mặt ngày hôm qua, không đến dự được thấy rất buồn :(

Nhưng mà hôm qua mà không cho con gái đi chơi thì nó :(( :(( :((

Nói thật với các bác lãnh đạo CLB thế này. Em chỉ đi được các ngày thường còn Chủ Nhật rất khó tham gia được vì một số lý do: Ngày nghỉ về nhà xa trung tâm thành phố lắm, đi lại phải cất công cất buổi. Mặt khác đi cả tuần có mỗi ngày nghỉ dành cho gia đình, con cái, ở nhà tĩnh dưỡng nạp lại năng lượng phục vụ cho cuộc chiến đấu vào tuần sau nên... :-??

Vì thế có những buổi sẽ không tham gia được đầy đủ. Mong bạn chủ nhiệm và các thành viên hết sức thông cảm còn vào các ngày thường thì thoải mái, ngày nào em cũng đi thế mà ;;)

Anhtoitb

Xin chúc mừng lãnh đạo mới: Ngocvnpt.

=D>=D>=D>

Chiều qua tất cả anh em HP đều muốn gặp mặt anh Lực để làm mấy chén mà lại nghe tin anh còn phải ở nhà tiếp cụ Mạnh Đức nên không alo nữa! Hi vọng lần sau mấy anh em mình có dịp đấu tửu tí!

trantheluc

Thiện tai, thiện tai :mad:)

Chiều qua có alô cho hhn để báo cáo tình hình (ặc, cuối cùng đồng chí này bị tiêu chảy cấp không đi được).

Cũng nhận được điện của anh "Thần Chết" nên kịp báo cáo tình hình. 1 lần nữa mong anh em lượng thứ... Mà cũng xin bá cáo với các bác rằng: Nếu mà đấu tỉu thì Em thua ngay vòng.... mở nút :D

Anhtoitb

Thông báo:

- Mình vừa di chuyển một số bài của các anh em trong Topic Đăng ký thành viên của CLB sang Topic khác. Anh em lưu ý là không tán gẫu trong Topic đó và Topic Album ảnh của CLB cũng vậy. Mong anh em chấp hành nghiêm chỉnh.
- Hiện nay các bài viết trong Box của CLB đã không được tính bài nhưng anh em vẫn vào sinh hoạt đều đặn như đếm tiền nhé!

Badamgiak23

Super V.I.P
Thông báo:

- Mình vừa di chuyển một số bài của các anh em trong Topic Đăng ký thành viên của CLB sang Topic khác. Anh em lưu ý là không tán gẫu trong Topic đó và Topic Album ảnh của CLB cũng vậy. Mong anh em chấp hành nghiêm chỉnh.
- Hiện nay các bài viết trong Box của CLB đã không được tính bài nhưng anh em vẫn vào sinh hoạt đều đặn như đếm tiền nhé!

Cái này có vẻ vô lý đó , tại sao lại không tính bài vậy nhỉ :-??

Badamgiak23

Super V.I.P
CLB PDAVIET Hải Phòng xin thông báo :

Hiện tại Anhtoitb đã lọt vào Top5 thành viên đóng góp số bài nhiều nhất cho PV ! Thay mặt anh em CLB xin chúc mừng Tới và xin gửi tặng bạn 50.000 PVD như món quà nhỏ động viên tin thần, mong bạn tiếp tục đóng góp nhiều hơn nữa để anh em Hải Phòng thêm tự hào.

Thân gửi ! =D>=D>=D>

NgocVNPT

Hiện tại Anhtoitb đã lọt vào Top5 thành viên đóng góp số bài nhiều nhất cho PV ! Thay mặt anh em CLB xin chúc mừng Tới và xin gửi tặng bạn 50.000 PVD như món quà nhỏ động viên tin thần, mong bạn tiếp tục đóng góp nhiều hơn nữa để anh em Hải Phòng thêm tự hào.

Thân gửi ! =D>=D>=D>

Anh đang phấn đấu 4000 bài chắc cũng có quà đó chứ? :-?:-?

Anhtoitb

Thân gửi ! =D>=D>=D>

Cảm ơn Phó chủ tịch rất nhiều. Lọt vào Top 5 vui quá bà kon ơi.
Hi vọng trong thời gian tới sẽ thấy được nhiều hơn nữa niềm vui của anh em Hải Phòng!