• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG HÀNH CHÍNH CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

duong83

Tuy muộn nhưng có hơn không :D:D:D:D

Chúc Mừng Sinh Nhật Long ! Chúc mừng , chúc mừng ......
=D>=D>=D>=D>=D>

Born2loveU

Member
SN Badamgiak23 hả ? Sao không thấy mời ae đi uông bia nhỉ (???). Chúc mừng sinh nhật - tuy hơi muộn .

NgocVNPT

Cảm ơn anh, anh ơi em gọi cho anh nhưng không được, anh hỏi giúp em xem nó thanh toán cước ADSL kiểu gì, gửi cước vào số nhà mình đăng ký hay mình phải nên bưu điện đóng tiền

Anh đổi sang số máy : 0912237888 ( Có nt cho em rồi mà )
Nó sẽ đến tận nhà em thu - trừ khi đến 2 lần không gặp em nó sẽ chuyển em sang chế độ thu tại bưu điện! ;;)

Shinichi

Ơ cái nhà cu Long này hay nhỉ? Sinh nhật mà chẳng mời anh em đi off gì cả. Thôi Chúc mừng sinh nhật muộn chú vậy.

Anhtoitb

Mùa cá độ EURO đang sội động và là cơ hội làm giàu của các mem trên PDAVIET nhưng mấy hum nay chẳng thấy anh em HP mình vào chơi gì cả. Chỉ thấy Badamgiak23 mang cả cơ nghiệp ra óanh 1 phát --> thua to và về mất tiêu rùi!
Anh em mau cá độ đi!

Shinichi

Lâu lắm mới thấy anh Hiệp tái xuất giang hồ nhể. Nhà cửa xong xuôi hết chưa anh ơi?

Anhtoitb

Chết chết, phòng Hành chính bây giờ thành nơi anh em bàn bạc cá độ kìa! Anh em ơi dốc hết tài sản vào cá độ đi, cơ hội làm giàu đang mở ra trước mắt chúng ta kìa!

Anhtoitb

Chú ý: Từ nay các đồng chí không post các bài bàn luận về cá độ trong Topic Phòng Hành chính của CLB nhé! Các bài viết sẽ bị del hoặc di chuyển sang Topic khác!

Badamgiak23

Super V.I.P
Nhân ngày sinh nhật Hùng Còm (hung1406 or remankid). Chúc em sức khỏe và thành đạt, tràn ngập hạnh phúc nữa chứ !

Born2loveU

Member
Sao lại xin hạ cấp vậy bác Born ơi :D, mãi mới lên được sao nay lại xin xuống:-/:-/:-/:-?:-?:-? ?????

Không ủng hộ >:)>:)>:)>:)

Không xứng đáng nên tự xin được hạ cấp sao lại không ủng hộ (???).

new

Em nghĩ nên họp CLB trước,bàn bạc xem anh không xứng đáng ở đâu và xứng đáng ở đâu.......Em nghĩ họp ở Nhà sàn hay Hải Quân cho yên tĩnh:(
- KHông biết y các bác thế nào????????:-/

chucuoihp

Ông Hiệp xây nhà nên lẩn thẩn rồi :-?
Vip hay không nếu mọi người cảm thấy bác không được thì bác níu kéo cũng chả được.
Diễn đàn là nơi học hỏi trao đổi, người nói đúng người nói sai tùy tình huống suy nghĩ mà xem xét :|
mà em nhớ không nhầm thì bác với em được lên Vip vì là 1 trong những mem đầu của PDA HP nên cứ coi đó là 1 lý do :p