• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG HÀNH CHÍNH CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

Anhtoitb

Chú ý: Em vừa di chuyển các bài thảo luận của các anh em bên Topic Album ảnh của CLB sang bên phòng Hành chính này.
Topic Album của CLB chỉ up ảnh thành viên + ảnh Off + ảnh kỷ niệm các sự kiện, mong anh em không thảo luận trong đó!
Thân!

Shinichi

Cảm ơn Long rất nhiều - Anh không nghĩ ra sớm mà phone cho em thì đã không bị vạ vật như ngày hôm qua . CLB PV Hải Phòng có một bác sĩ tuyệt vời và chữa bệnh cực mát tay đó anh em à!=D>=D>=D>

Anh Ngọc bị bệnh gì vậy? Sao không thấy anh em tụ tập đi hỏi thăm nhỉ?

Badamgiak23

Super V.I.P
Anh Ngọc đã khỏe và tham gia buổi Offline tới, nghe nói là tại buổi đó anh em Hải Phòng sẽ tổ chức thăm anh luôn = Mỗi người chúc anh 1 ly ! Còn về vấn đề sức khỏe nếu giúp được gì xin cố gắng hết sức, tiêu chí phục vụ anh em Hải Phòng 24/24 trừ lúc đi Đồ Sơn tiếng sóng biển có thể làm át tiếng chuông Phone

Anhtoitb

Cứ thấy nói là buổi off tới nhưng không biết Ban chủ nhiệm CLB ấn định vào ngày nào và thời gian ra sao? Long lên lịch rùi post để thông báo cho anh em tí nhé!

Badamgiak23

Super V.I.P
Tình hình là 3 ngày thứ 6 - 7 - cn Long đều phải trực đến 7h tối do 3 ông ở bộ môn bận đi coi thi cấp 3 tận Thanh Hóa chưa về kịp vì vậy Tới cứ bố trí thời gian mình sẽ có mặt !

Anhtoitb

Tình hình là 3 ngày thứ 6 - 7 - cn Long đều phải trực đến 7h tối do 3 ông ở bộ môn bận đi coi thi cấp 3 tận Thanh Hóa chưa về kịp vì vậy Tới cứ bố trí thời gian mình sẽ có mặt !

Ơ, sao Ban chủ nhiệm không ai lên lịch off thế nhỉ. Tới xa xôi thế này lại bắt lên lịch sao?

The_dealth1405

Hôm nay là thứ 4 rồi đó anh em ơi. Các lãnh đạo lên lịch để anh em còn sắp xếp thời gian nữa chứ

trantheluc

Trời ơi. Có lỗi,có lỗi ;;)..

Em Ngọc bị ốm sao vậy. Sáng thứ 2 có hẹn Anh "mini off" tại quán chè chát gần cơ quan mà không thấy alô lại gì cả, sáng đó Anh cũng mải mê nên không thông tin lại. Vậy ốm sao mà ra nông nỗi này :-?? ??? Giờ đã ngon lành chưa :D

NgocVNPT

Trời ơi. Có lỗi,có lỗi ;;)..

Em Ngọc bị ốm sao vậy. Sáng thứ 2 có hẹn Anh "mini off" tại quán chè chát gần cơ quan mà không thấy alô lại gì cả, sáng đó Anh cũng mải mê nên không thông tin lại. Vậy ốm sao mà ra nông nỗi này :-?? ??? Giờ đã ngon lành chưa :D

Em ngon rùi anh à! Cám ơn anh! Mai mà bọn em có off nhất định sẽ mời anh :)

Badamgiak23

Super V.I.P
CLB PDAVIET Hải Phòng sẽ thưởng cho các thành viên các mức 50.000 PVD - 60.000 PVD - (n x 10).000 PVD cho bất kỳ thành viên nào đạt được số bài Post tương ứng (Tối thiểu là từ bài viết thứ 5000).

Thân gửi !

Anhtoitb

CLB PDAVIET Hải Phòng sẽ thưởng cho các thành viên các mức 50.000 PVD - 60.000 PVD - (n x 10).000 PVD cho bất kỳ thành viên nào đạt được số bài Post tương ứng (Tối thiểu là từ bài viết thứ 5000).

Thân gửi !

Chuẩn bị tiền đi Long ơi vì chỉ mấy ngày nữa là Tới sẽ đạt con số 5000 đó! :)):))

Anhtoitb

Tin vui với CLB của chúng ta là anh Nho - hhn vừa được BQT set VIP.

Chúc mừng anh Nho, chúc anh sức khỏe và niềm vui.

@: Các đồng chí mem khác cố gắng nhé, nhất là anh Tùng (thinh777)...

NgocVNPT

Tin vui với CLB của chúng ta là anh Nho - hhn vừa được BQT set VIP.

Chúc mừng anh Nho, chúc anh sức khỏe và niềm vui.

@: Các đồng chí mem khác cố gắng nhé, nhất là anh Tùng (thinh777)...

Chúc mừng đồng chí Nho nhé - còn anh Tùng ( Thinh777 ) cố gắng lên anh!

trantheluc

Chúc mừng đồng chí NHO.

Đồng chí là một tấm gương sáng cho đàn em như chúng tôi học tập!!!

Hãy sống, chiến đấu, lao động và học tập theo gương anh NHO vĩ đại =D>=D>=D>

HHN

Well-Known Member
Cám ơn các bác đã quan tâm và ủng hộv=D>=D>=D>=D>

Chúc mừng đồng chí NHO.

Đồng chí là một tấm gương sáng cho đàn em như chúng tôi học tập!!!

Hãy sống, chiến đấu, lao động và học tập theo gương anh NHO vĩ đại =D>=D>=D>

Bác nói thía này thì chít em :(:(

trantheluc

Mình Spam đến bao giờ mới được chức VIP như hhn đây

Bây giờ em mới vào cấp 1. Hứt