• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG HÀNH CHÍNH CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

trantheluc

Hôm nay rỗi rãi vào thăm đại bản doanh của PDAViet Hải Phòng mà chả có bác nào trực ban cả.

Em định xin chén nước trà và lân la mấy câu truyện :p.... vắng quá

(chắc chiều thứ 7 đi chơi Đồ Sơn hết rồi :-??)

Badamgiak23

Super V.I.P
Hôm nay rỗi rãi vào thăm đại bản doanh của PDAViet Hải Phòng mà chả có bác nào trực ban cả.

Có tôi trực ban đây, anh em lấy đâu sức mà đi Đồ Sơn lắm thế =))

Anhtoitb

Thứ 7 Long trực còn hum nay em trực. Anh Lực thích uống trà gì cứ gọi nhé em thanh toán luôn! Mời anh em vào hút thuốc lào Vĩnh bảo và bàn luận tí cho sôi nổi nào!

Badamgiak23

Super V.I.P
Vừa rồi có anh Thịnh gọi điện rủ đi uống Cafe cùng anh Nho nhưng say quá đành cáo lỗi 2 anh , tiếc...

thinh777

Có tôi trực ban đây, anh em lấy đâu sức mà đi Đồ Sơn lắm thế =))
Không hiểu trục ban kiểu gì goi điện đi uống càfe lại kêu đang ở 9 tầng mây :D :D :D giờ này không biết xuống được mấy tầng roài =)) =)) =))

Badamgiak23

Super V.I.P
Báo cáo anh là sức khỏe hiện tại đã đạt 120%, hiện đã hạ cánh an toàn

Badamgiak23

Super V.I.P
Thằng bạn vừa mới thăm bạn gái trên Hà Nội về (Tư vấn cho nó cách làm lành) và đã thành công ngoài dự đoán, giờ lại bắt đi ăn mừng, chưa biết lên tầng bao nhiêu nữa đây, gửi Tới ở lại trực ban nhé

XuanTruong

Super V.I.P
Thằng bạn vừa mới thăm bạn gái trên Hà Nội về (Tư vấn cho nó cách làm lành) và đã thành công ngoài dự đoán, giờ lại bắt đi ăn mừng, chưa biết lên tầng bao nhiêu nữa đây, gửi Tới ở lại trực ban nhé

Làm chị "Thanh Tâm" à???=))=))=))

Anhtoitb

Đã sẵn sàng nhận nhiệm vụ đây.

@: Đi đâu nhưng đừng xuống Đồ Sơn nhé, dưới này gió to, nước lớn kẻo bị cảm lạnh đó!

trantheluc

Chuyển sang hỏi thăm Anh em HaiphongFC đi. Hôm qua máu chảy trên sân Vinh nhiều quá....

Nokialover

Chuyển sang hỏi thăm Anh em HaiphongFC đi. Hôm qua máu chảy trên sân Vinh nhiều quá....

Bọn CĐV SLNA kinh thật , đề nghị biến sân Vinh thành sàn đấm bốc thôi .
Nói thế chứ CĐV HP cũng có kém gì . Phen này CĐV SLNA ra HP chắc phải dùng áo giáp toàn thân:)):)):)):)):))

Anhtoitb

Xem lại những hình ảnh trên sân Vinh em thấy những người đó đang giết bóng đá chứ không phải là cổ vũ nữa! Nghệ An thì nổi tiếng máu nhưng anh em HP đâu xá gì! Khi cổ động viên Nghệ An ra HP chúng ta nên tiếp đón bằng thái độ fair Play thì mới cao thượng, chứ ăn miếng trả miếng thì cũng chỉ là tiểu nhân giống nhau mà thui!

Badamgiak23

Super V.I.P
May quá mà không đi cổ động trận này, có khi không còn được gặp anh em Hải Phòng nữa chứ, thông báo anh em Hải Phòng tin mừng là bệnh của anh Ngọc VNPT đã có thuyên giảm, hy vọng tiên lượng tốt và dứt điểm trong hôm nay

NgocVNPT

May quá mà không đi cổ động trận này, có khi không còn được gặp anh em Hải Phòng nữa chứ, thông báo anh em Hải Phòng tin mừng là bệnh của anh Ngọc VNPT đã có thuyên giảm, hy vọng tiên lượng tốt và dứt điểm trong hôm nay

Cảm ơn Long rất nhiều - Anh không nghĩ ra sớm mà phone cho em thì đã không bị vạ vật như ngày hôm qua . CLB PV Hải Phòng có một bác sĩ tuyệt vời và chữa bệnh cực mát tay đó anh em à!=D>=D>=D>

Anhtoitb

Cảm ơn Long rất nhiều - Anh không nghĩ ra sớm mà phone cho em thì đã không bị vạ vật như ngày hôm qua . CLB PV Hải Phòng có một bác sĩ tuyệt vời và chữa bệnh cực mát tay đó anh em à!=D>=D>=D>

Anh khỏe lại là tốt quá rùi! Cố gắng giữ gìn sức khỏe để sinh hoạt đều đặn với anh em PV anh nhé! :D:D