• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[OCFW] [5800 v52.0.101] 5HS - LIGHTING

Status
Không mở trả lời sau này.

kitafung

thì kitafung cứ thử cho 3 cái đó vào thử xem, chỉ 3 cái thôi, chắc lúc đó thành firm anna cho 5800 gốc lun đấy...:)). Cũng biết đâu topic của kita sẽ lên thêm 1 sao nữa cho đẹp...^^

Với mình sao hay danh chỉ là hư vô thui, cái chính là giao lưu học hỏi là chính thôi.

trancongtupc

Mình vừ cho ra lò bản Fw 52.0.101 theo bản của bác kitafung cũng khá hay. các bác down về dùng nhé.
Icon + menubar N8 full, các mod thông thường khác, pin dùng nghe gọi bình thường hai ngày :)) . Đặc biệt bạn nào không muốn mất danh bạ các bạn có thể tạo file data trong thẻ nhớ và copy file " contacts.cdb " trong c:\Private\10003a73 vào khi Jaf xong có danh ba luôn.

Các bạn Down hai file này về Jaf ok : File 01
File 02
Thông tin em nó:
+ Hack phone 100% auto play, Đổi cột sóng và pin, tắt âm chụp ảnh, lim rim đèn nền sau 20" tắt hẳn 10" khoá phím sau 30" .
+ Tắt rung khóa phím, tăng tốc xoay màn hình và điện thoại, tắt send sms to Nokia.
+ Thanh danh bạ mặc định, âm lịch,...........

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
bạn nói tạo file data là sao,cop file cdb vào chổ nào vậy bạn,hay ý bạn là tạo thư mục data trên thẻ nhớ,rồi copy file cdb vào thư mục data đó hay trong rosf

trancongtupc

bạn nói tạo file data là sao,cop file cdb vào chổ nào vậy bạn,hay ý bạn là tạo thư mục data trên thẻ nhớ,rồi copy file cdb vào thư mục data đó hay trong rosf
Copy file contacts.cdb vào thu muc data ban tao trong thẻ nhớ đó. Bạn down về Jaf thôi không cần mod gì thêm. Nếu bạn dùng điện thoại khi bạn thêm và xoá số điện thoại đi nếu bạn muốn reset máy mà không mất danh bạ thì bạn lại copy file contacts.cdb lại rồi Reset đảm bảo không bao giờ mất danh bạ.

hoangtuong

{Mình vừ cho ra lò bản Fw 52.0.101 theo bản của bác kitafung cũng khá hay. các bác down về dùng nhé.} Bác cho e hỏi làm thế nào chuyển màu red thành màu blu nhỉ em cảm ơn bác

kitafung

{Mình vừ cho ra lò bản Fw 52.0.101 theo bản của bác kitafung cũng khá hay. các bác down về dùng nhé.} Bác cho e hỏi làm thế nào chuyển màu red thành màu blu nhỉ em cảm ơn bác

Kiếm cái theme Blue thả vào ROF3 và đổi UID file 101F876F.txt trùng với UID của Theme là được.

ksmanhdung

Bản FW của bác vẫn là Ovimap 3.04 à? Jaf xong vào ovimap thì nó bảo là ko tương thích, bắt xóa dữ liệu cũ. THế mới buồn chứ

trancongtupc

Bản FW của bác vẫn là Ovimap 3.04 à? Jaf xong vào ovimap thì nó bảo là ko tương thích, bắt xóa dữ liệu cũ. THế mới buồn chứ
Đúng rồi. banr của mình music va Maps chưa nâng cấp bạn dùng wifi hợc PC nâng cấp la ok ma. Banr của mình bạn dung thế nào cho y kiến nhé. nhớ Thank ủng hộ mình nhe.

bossbuu

Bản v3 của bác dùng tốt, tuy nhiên còn 1 lỗi đó là bấm chữ lúc nt, lúc xóa ký tự nó cứ hiện ra ký tự khác. Mong bác khắc phục cho

kitafung

Bản v3 của bác dùng tốt, tuy nhiên còn 1 lỗi đó là bấm chữ lúc nt, lúc xóa ký tự nó cứ hiện ra ký tự khác. Mong bác khắc phục cho

Bạn nên format mát và thẻ nhớ sau khi flash cho ổn định nhé, mình đã check rồi. Không bị như bạn miêu tả bạn à. Thân

PS: Bạn dùng ngôn ngữ tiếng Anh hay Việt vậy ?

khoa1989

Bạn nên format mát và thẻ nhớ sau khi flash cho ổn định nhé, mình đã check rồi. Không bị như bạn miêu tả bạn à. Thân

PS: Bạn dùng ngôn ngữ tiếng Anh hay Việt vậy ?
bản úp load bị lỗi thỉnh thoảng khởi động lại máy......máy cũng nhanh hết pin lắm

kitafung

bản úp load bị lỗi thỉnh thoảng khởi động lại máy......máy cũng nhanh hết pin lắm

Có thể bị xung đột phần mềm đó bạn, máy mình ko có bị tự động lại lần nào cả. :< Máy mình cài soft swismanager, slide 2 unlock 4 và x-plore 152 thui à.

khoa1989

Có thể bị xung đột phần mềm đó bạn, máy mình ko có bị tự động lại lần nào cả. :< Máy mình cài soft swismanager, slide 2 unlock 4 và x-plore 152 thui à.

pin dùng khoảng bao lâu vậy bạn trình nghe nhạc 52.1 ah

khoa1989

pin dùng 3 ngày hơn ngày nhắn cỡ 10 tn và 3 cuộc gọi tầm 15 phút / cuộc , bật offline từ 11h30pm đến 6AM nhé.

thế là không được nghịch nhuề rồi.cũng nhanh hết gớm nhỉ

Status
Không mở trả lời sau này.