• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[OCFW] [5800 v52.0.101] 5HS - LIGHTING

Status
Không mở trả lời sau này.

nokia6686

OFW sao lại nhanh hết pin thế nhỉ! Mình đang dùng CFW C6 V20 Anna của Vunguyenmt, pin tối thiểu cũng được 3 ngày, nếu xài nghe, gọi, nhắn tin như Kitafung thì được đến 5 ngày, thậm chí không cần tắt máy đi ngủ đâu. Không có nói xạo đâu!...

khoa1989

OFW sao lại nhanh hết pin thế nhỉ! Mình đang dùng CFW C6 V20 Anna của Vunguyenmt, pin tối thiểu cũng được 3 ngày, nếu xài nghe, gọi, nhắn tin như Kitafung thì được đến 5 ngày, thậm chí không cần tắt máy đi ngủ đâu. Không có nói xạo đâu!...

không hiểu nổi có thể cục oin đã trai rùi cũng nên

kitafung

Pin mình xài cũng được 2 năm rồi... 1 ngày đều nghe gọi cỡ 45 phút đó bạn. Mỗi lần 8 với gf xong là nóng cả cái dt.

nokia6686

Pin mình xài cũng được 2 năm rồi... 1 ngày đều nghe gọi cỡ 45 phút đó bạn. Mỗi lần 8 với gf xong là nóng cả cái dt.

Lại 1 người nữa... giống như tôi =)) Hèn chi... Pin tớ xài mới 1 năm thôi, cũng không tám nhiều vì nhà gần nên chạy qua luôn cho... thật :D

love89

thật là tuyệt ah chủ thớt à.em dùng bản của khoa1989 đã sướng rồi nay dùng bản của ah sướng hơn,thak ah nhiều,

love89

khoa à mình giải nén ra có 1 file đuôi 004 là sao vay có dữ lại không?

trancongtupc

Còn đây là font download các bác down về xoá hết font trong fw đi chỉ chép nguyên font của mình vào thôi đảm bảo ok 100%. Thấy hay nhớ Thank!

kitafung

thật là tuyệt ah chủ thớt à.em dùng bản của khoa1989 đã sướng rồi nay dùng bản của ah sướng hơn,thak ah nhiều,

Dùng rồi đánh giá Pin dùm mình luôn nhé, pin mình dùng 2 năm rồi nên ko chính xác lắm.

khoa1989

Bác này flash liên tục nhẩy, đi đâu cũng gặp bác hết trơn :D

có bản nào của bác em chưa thử đâu.cỡ 2 ngày là flash một lần để kiểm nghiệm mà.hình như chưa bao giò để bản nào qua 15 ngày hay sao ấy.mà bản này mình đưa mod căn chữ vào giữa là bị lỗi không gọi được ah nha

kitafung

có bản nào của bác em chưa thử đâu.cỡ 2 ngày là flash một lần để kiểm nghiệm mà.hình như chưa bao giò để bản nào qua 15 ngày hay sao ấy.mà bản này mình đưa mod căn chữ vào giữa là bị lỗi không gọi được ah nha

Thanks bác đã report trước, cũng tính làm cái này nhưng nghe nói là ko được nên thôi. Giờ có bác xác nhận rồi chắc từ bỏ luôn. Bản gốc menu xoay như của C6/n97 thì tuyệt

khoa1989

Thanks bác đã report trước, cũng tính làm cái này nhưng nghe nói là ko được nên thôi. Giờ có bác xác nhận rồi chắc từ bỏ luôn. Bản gốc menu xoay như của C6/n97 thì tuyệt

còn phải xem lại nhiều bạn ah.sao lại từ bỏ vậy.bạn làm rất tốt mà mình toàn dùng bản của bạn thôi.mình thấy khá ổn định đó

kitafung

còn phải xem lại nhiều bạn ah.sao lại từ bỏ vậy.bạn làm rất tốt mà mình toàn dùng bản của bạn thôi.mình thấy khá ổn định đó

Hiện tại đang dùng bản 5HS ngày 8/7 thấy rất hài lòng, đang tính làm thêm bản Lighting cho các máy màu xanh.

binhnhox

lấy cái mod căn text của boy_online01 bỏ vào là dc,e ùừa flash bản này xong :),nhưng hong khoái cái mấy cái HS đó nên đành flash lại rồi :)

khoa1989

lấy cái mod căn text của boy_online01 bỏ vào là dc,e ùừa flash bản này xong :),nhưng hong khoái cái mấy cái HS đó nên đành flash lại rồi :)

đang tính chạy lại bản của hoàng xem sao lên v40 thôi

ThanhTungHT

Active Member
Hiện tại đang dùng bản 5HS ngày 8/7 thấy rất hài lòng, đang tính làm thêm bản Lighting cho các máy màu xanh.

Ak... Ông Up dùm tui file Mod 5HS mà ông sử dụng được ko? Đang tính làm 1 bản FW gốc..

kitafung

Các bác chỉnh máy như thế nào mà được 5 ngày vậy, mình chạy nền 2 ứng dụng : Profile Scheduler + Slide to unlock và để độ sáng 50% + chạm rung 1 dùng được max là 3 -3,5 ngày hà.

Status
Không mở trả lời sau này.