• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356) v50.0.005

Status
Không mở trả lời sau này.

ht8xlove

Ok mình cũng vừa check bằng Navifirm và PC Suite xong , Mừng quá ! Xào nấu thôi anh em !

Chỉnh sửa cuối:

bosscarrot

Cho mình hỏi cái này, cái chế độ rung phản hồi hình level 1 hinh như nó mạnh hơn lúc trước thì phải. MÌnh up bản black and gun. Đã hard rest. Có bạn nào bị như mình ko

troiam91

]Vui quá, vọc thôi
À chủ thớt cho hỏi share cái theme của cậu cho tớ với được ko. Vừa mới bọc máy bằng giấy hình vân gỗ, bây giờ theme gỗ luôn cho nó đồng bộ :D

Đừng TÔ MÀU & IN ĐẬM chữ khi post bài nữa nha bạn!!

Last edited by a moderator:
K

knight1112

Guest
Mới xài được bản mod chưa sướng được bao lâu thì ra FW mới thế này ! Cho tớ hỏi, mình có thể cook file rof2 như theme effect cho FW 50 được không nhỉ ??

ngyntom

Mới xài được bản mod chưa sướng được bao lâu thì ra FW mới thế này ! Cho tớ hỏi, mình có thể cook file rof2 như theme effect cho FW 50 được không nhỉ ??

chắc được vì mình thấy ở diễn đàn nước ngoài có can thiệp file rof2 rồi,nhưng hãy đợi đi bạn nếu k thì bạn hãy làm chuộc bạch đi,hihihihi

TruongHan

Super V.I.P
pa này yêu fw31 dữ he, người ta up v40 rồi len v50 mà jo pa mới up,so j hả pò?

Đang test N900 mà thấy 5800 có V50 lật đật xách em nó về vọc chơi với anh em cho nó máu,*#0000# còn zin V31 luôn,nản :(

ngyntom

Đang test N900 mà thấy 5800 có V50 lật đật xách em nó về vọc chơi với anh em cho nó máu,*#0000# còn zin V31 luôn,nản :(

vậy để dành di pò,mai mốt no là fw hiếm đó vì hiện jo 5800 chưa downgrade đc,hihi,N900 có cảm ứng điện dung k pò?

xautraiking

hình như FW này không cài được orange?

Đúng là fw này chưa cài đc orange...Mình add vào rom vs thử cài nhưng ko có hs orange....Vs lại đừng mod only read E:/Music.........Không vào trình nghe nhạc đc đâu

Status
Không mở trả lời sau này.