• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356) v50.0.005

Status
Không mở trả lời sau này.

jimmy_mei

Cái này chưa có hack à mấy bác, thế thì Jaf xong toi hết soft và game rồi còn gì:(. Ai pro add hack vào giùm anh em PDAviet đi \-/

o0Bdra0o

Ừa, bạn tải phần tách nhỏ cũng được không thì tải bản RM-356 APAC full của bác jackpham đó

thuanngotau

Khi nào có thể up bằng NSU được hả các bác? Em check ngày 2 lần rồi mà nó toàn tương em cái v40. Hic.

lbxminh

Cái fw này có thể can thiệp hack vào được không. Có bạn nào hack thành công chưa vậy? Thanks

ducthang

Mấy bác cook FW nhà ta đâu rồi ra tay cook FW đi thôi bên DM có mấy FW50 coock rồi đó hack luôn;;)
TOJIDO jinsk8r.........

galabuon

sao mình đã đọc qua v50 rồi, mà h mình giờ mới để ý ta. thôi kệ chậm vài bữa cho chắc. hehe

Tojido

Mấy bác cook FW nhà ta đâu rồi ra tay cook FW đi thôi bên DM có mấy FW50 coock rồi đó hack luôn;;)
TOJIDO jinsk8r.........
đen nhỉ, cái cổng usb của máy vẫn đag hỏg :( khôg flash để test được nói gì đến cook

Lm7drg

có bác nào ở Hà Nội ko, em vác máy qua nhờ lên firmware mới với :-s lần trước em làm 1 lần hỏng, lên Care 1 tháng, em sợ rồi :(

chetvislo1

vừa UP FW ong
chảy mồ hôi quá chài nhưng đã thành công
up khoản 5' thôi ^^
nhận xét:
cảm ứng mượt và nhanh hơn nhiều :)

Status
Không mở trả lời sau này.