• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356) v50.0.005

Status
Không mở trả lời sau này.

bosscarrot

Cuối cùng cũng up xong mừng quá, show thành quả :D

Cho mình hỏi làm sao nhạc của bạn nó có hình album hết thế bạn.

Last edited by a moderator:

panrai

Super V.I.P
Mọi người cho hỏi sao mình up bằng NSU ko có QuickOffice vậy nhỉ :(:)(:)((

dù bạn up bằng cách gì thì QuickOffice cũng mất tiêu thui cậu ơi,chỉ có cách mình cài vào thôi đó là thủ công đó

hungnet22

Bác nào hack được rùi cho Em xin số điện thoại. Em gọi điện nhờ các bác chỉ cho Em với. Em chưa hack bao giờ. Cảm ơn các bác

panrai

Super V.I.P
Bác nào hack được rùi cho Em xin số điện thoại. Em gọi điện nhờ các bác chỉ cho Em với. Em chưa hack bao giờ. Cảm ơn các bác

hãy gọi cho tôi nếu bạn muốn \-/ 0933999037

Anther1991

Ủa, cái apac này là có blue lun phải ko các pro? Bạn tui cài vô chọn blue mà nó ra red. @_@

thechipmunks

các bro ơi cho em hỏi , e up bằng OVI SUITE , phiên bản của nó chỉ có 135M thôi mà giờ cái của em nó down lên 175M mà vẫn chưa ngừng là sao ? nó đang ghi là 175M/145 :((

TruongHan

Super V.I.P
Sao update xong thấy chạy chậm hẳn nè (mình update = NSU) có bạn nào thấy thế hem

Để mình up = NSU xong test thử có chậm như bạn nói không
Con 5800 của mình từ V31 up thẳng lên V50 luôn nè,pro chưa :p

thechipmunks

chết rồi , máy em giờ nó lại nhảy lên 63568M/135M mà vẫn đang down về này , vỡ mồm rồi :((

panrai

Super V.I.P
Up = NSU có giữ được hack không mọi người?

nếu bạn up bằng NSU thì vẫn còn giữa lại nhé bạn,nhưng mình thấy FW nầy đã đc hack rùi mà cũng đâu khó gì đâu

damhiep

Chức năng trượt ở màn hình menu trong mục "Ứng dụng" còn khá giựt, không biết do máy em hay khi up lên mới bị như thế nữa :(

Anther1991

Uhm, hình như kinetic trong Ứng dụng hơi bị giật. Mà ít ra cũng ko hay bị ấn nhầm như mấy bản trước \-/
Ủa, mà bản này ko nhận mấy cái list nhạc trong thẻ của tui nữa, phải tốn công lắm mới lập được :((

panrai

Super V.I.P
Chức năng trượt ở màn hình menu trong mục "Ứng dụng" còn khá giựt, không biết do máy em hay khi up lên mới bị như thế nữa :(

khởi động máy vài lần xem sao bạn,mình sài sáng h thấy ok ko có bị như bạn nói

hungnet22

Em nhấn Flash thì nó như thế này là sao các bác ơi. Em ko dám nhấn Yes. Vì Em chưa làm lần nào . Mong các bác chỉ giúp

panrai

Super V.I.P
theo hình thì bạn chọn nhầm ngôn ngử rùi NN đó chưa có TV đó,bạn phải chọn NN TV mới up nếu ko ko có TV đó,thì nó bào như vậy bạn bấm yes đợi tý xíu thì nó kêu cái nữa thì bấm ýe và bầm nút nguồn cho nó chay

Status
Không mở trả lời sau này.