• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356) v50.0.005

Status
Không mở trả lời sau này.
M

MatthewPearson

Guest
có cách gì đổi rm 428 -> 356 k mọi người :(

n3wb13

Mình update fw có QuickOffice, nhưng giờ cài Adobe Reader LE vào toàn bị báo lỗi "Update error" là sao nhỉ?

vancopvt

mình up qua ota không thể nào cài được. Cứ down xong , khởi đông điện thoại rồi báo lỗi ko tương thich. Bo tay.

xabama

công nhận mỗi lần ra FW mới là dân tình cứ như là lên cơn địa chấn,nháo nhào hết cả lên nhỉ
Mình up bằng OTA tất cả đều bt,ko có trục trặc gì
Còn về ko có quickoffice các bạn down bản crack full cho S60v5 về xài cho nó sướng

Cảm nhận của mình là FW này có thêm sửa lại cái giao diện ovi map,thêm ovi sync,thêm cái thumbnail trong muíc player,ngoài ra chả có cái gì cải tiến rõ rệt.Chỉ là 1 bản nâng cấp các phần mềm cũ

binbon185

FW mới có hack được nữa không ta ? Ai biết cach hack chỉ mình với, không hack bằng helloOX được ,Hix

desperado112

Đọc từ đầu đến giờ hoa cả mắt. Bây giờ muốn cả hack và âm lịch thì dùng cái nào bây giờ các bờ rồ

jackadandy95

úp lên FW xong , ks ở các chỗ khác có vẻ mượt hơn, nhưng ở main menu thì vuốt 1 cái giật phải biết :(, k hiểu do CPU hay do bản này lỗi nữa :(

galabuon

xài 1 trong 2 - 1 cái chỉ có hack và âm lịch, 1 cái có chế biến 1 số thứ khác , tùy sở thích mà chọn thôi

shevadang

Sao mà mình up firmware =NSU khi làm mới thư viện nhạc thì nó chạy hoài không ngừng lại luôn 4-5h dồng hồ rồi đó.có ai bị giống mình không

Status
Không mở trả lời sau này.