• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356) v50.0.005

Status
Không mở trả lời sau này.

Lm7drg

[Hic,mình đang up firmware bằng NSU thì mất điện, màn hình điện thoại trắng tinh, ko làm gì được, tháo pin ra để tắt nguồn, giờ ấn nút khởi động nó chỉ rung lên 1 lúc rồi tắt ngấm, màn hình vẫn đen thui, pro nào biết cách giải quyết thì chỉ giúp mình với :((

Mình cũng bị 1 lần rồi :)) mình mang lên Care thì họ bảo hỏng luôn main rồi, phải gửi vào hãng, mất chừng gần 1 tháng đó bạn. Còn bảo hành chắc ok thôi bro :D

panrai

Super V.I.P
không minh JAF . Hỏi thêm sao mình cài file rompatchplus vào thì nó báo PM này đã có sẵn thì mình phải làm sao ?

nếu bạn up bằng NSU khi reset lại file hack sẽ tan theo mây khói rùi bạn ơi;;),h bạn up bằng JAF lại đi nhé

htyhung

Híc....trên navifirm vẫn chưa có v50 cho rm-428...Mình nhớ hồi trước có 1 trang web gì đó cho down trực tiếp, nó có trước cả navifirrm....Ai biết chỉ mình với, thấy mọi người test mà thèm quá đi

o0Bdra0o

Em đã hack được bằng Phoenix rùi, em up bài bên topic của anh panrai ai quan tâm thì tham khảo nhé ^^

cuongdien

Mình up bằng NSU rồi mà không thấy quickoffice đâu, cài soft đã sign mà cũng không đươc,. Sao cũng có thư mục hack trong menu nhỉ ?

ht8xlove

Mình up bằng NSU rồi mà không thấy quickoffice đâu, cài soft đã sign mà cũng không đươc,. Sao cũng có thư mục hack trong menu nhỉ ?
Bạn up bằng Jaf đi có Quickoffice đó . Trước khi up bạn nên xóa hết những thứ ko cần thiết trên thẻ nhớ đi ( những thứ liên quan đến bản cũ ) Hoặc sao lưu lại nhạc , video , danh bạ , tin nhắn . rồi 4mat thẻ nhớ luôn cho chắc ăn

anhquan1993

Copy file này về "RM-356_50.0.005_026_000_U01.uda.fpsx" copy đè lên file fw gốc của bất kỳ ngôn ngữ nào.
Cho em hỏi là cop vào đâu hả bác?Vào 58 thì theo đường dẫn nào ah?

Status
Không mở trả lời sau này.