• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356) v50.0.005

Status
Không mở trả lời sau này.

thong1260

Nokia 5800 Firmware v50.0.005 đã update được qua NSU và OTA !

ht8xlove

Xin moi người đừng ý kiến nha, mình vừa up lên nhưng vào menu vuốt thì giật tưng tưng và có lúc chạy đâu mất hết icon. thiệt là chán quá!

Thử bản cook của mình đi , khá là ổn đấy , hì hì !

tadyluu

cho mình hỏi là mình up fw có hack theo cách 2 thì up xong có cần làm gì nữa kô vậy

hotmit2

Sao mình cài RomPatcherPlus_2.3_LiteVersion.sis máy cứ báo chứng chỉ bị lỗi, không cài được?

ht8xlove

Sao mình cài RomPatcherPlus_2.3_LiteVersion.sis máy cứ báo chứng chỉ bị lỗi, không cài được?

Bạn coppy thư mục patches vào E sau đó vào RomPatcher+ apply and add auto Activate install sever và Open4all hoặc Open system file là máy được hack

anhquan1993

Nokia 5800 Firmware v50.0.005 đã update được qua NSU và OTA !

Bác làm thế nào vậy?Em vào NSU nó vẫn báo là v40,up qua OTA thì toàn bị lỗi:"Phone not update.update packgage not compatible with the phone................"

Khoaaa

sao kỳ vậy ta mình up bằng OTA tới giai đoạn boot update thì nó ko chịu up và tự động restart lại?????

ht8xlove

sao kỳ vậy ta mình up bằng OTA tới giai đoạn boot update thì nó ko chịu up và tự động restart lại?????

Mình cũng bị thế , bực mình dùng Navifirm down về , cook luôn một bản rồi dùng Jaf flash luôn

Khoaaa

Bác làm thế nào vậy?Em vào NSU nó vẫn báo là v40,up qua OTA thì toàn bị lỗi:"Phone not update.update packgage not compatible with the phone................"

đúng đúng mình cũng bị như vậy nè up wa ota bị lỗi rồi

jackadandy95

tình hình la em down file bác tsthanhhai về giải nén xong thì nó báo wrongpass, chả hiểu j hết, đánh đúng pass r`: pdaviet
untitled.bmp

hailonghk

Cho mình hỏi máy của mình là main 5800 BLACK mình có thể JAF lên bằng bản của 5800 BLUE không, vì mình up của BLACK lên nó không có cái QuickOffice

muabuon_muaha

đúng đúng mình cũng bị như vậy nè up wa ota bị lỗi rồi

Ko phải vậy đâu .mình up bằng ota đc mà chẳng qua lúc đó trang chủ bị quá tải , bạn chờ khi nào ít người thì up .tốt nhất là up vào khoảng 18h giờ việt nam .một chút kinh ngiệm chia sẻ

hiepsicom

update qua NSU mất HACK rồi :(( có bác nào chỉ dùm em cách hack không? thanks :((
giờ quay lại hack = HelloOX có đc kh ạ :D

Status
Không mở trả lời sau này.