• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800,5530,5230,5233 - C6 v20 - Nokia Photon bản TV Fix

phantom9790

sac.em vua jaf xong.vao cai dat nhung khong duoc.nhung nguoi nao chua jaf thi bo y dinh jaf di.haizzz.lai phai jaf lai.chan qua

ngocha2006

đã up dủ 8 bản
sac.em vua jaf xong.vao cai dat nhung khong duoc.nhung nguoi nao chua jaf thi bo y dinh jaf di.haizzz.lai phai jaf lai.chan qua
Bản của con nào vậy.

dragonstick87

mình vừa sửa lại bản của bác ngocha cho những ai ko vào được quản lí điện thoại mình thêm hiệu ứng và âm lịch

traicauhd

dã fix lỗi khi vào phần quản lý điện thoại trên máy 5230?
phần cài đặt mọi người vào bình thường mà phantom9790

dragonstick87

um em đã làm theo chỉ dẫn của bác và bác ngocha
các bác cho em hỏi sao em ap 7 trang kí tự bị lỗi ko hiển thị được hết nhỉ toàn ô vuông thôi

Chỉnh sửa cuối:

phantom9790

em down bản 3X4 cho 5230 về jaf thì thấy không vào được cài đặt DT..bây giờ phải làm sao hả bác ngocha??

mai_tien_dat_251

thông báo với bác ngocha là bản 5800 3x4 của e kô cài đặt đc music và vẫn bị lỗi khi bấm tuỳ chọn.

nttnn175

Sau 1 thời gian đắm chìm trong C6, giờ em quay về với V52...ôi tí nữa sốc vì thấy tốc độ máy nhanh quá....dùng bản C6 xong quay lại V52 công nhận là fê thật...

bente402

Sau 1 thời gian đắm chìm trong C6, giờ em quay về với V52...ôi tí nữa sốc vì thấy tốc độ máy nhanh quá....dùng bản C6 xong quay lại V52 công nhận là fê thật...
ý của ban là sao?

khiem777k

bác là chậm thêm xí nửa thì ace phải mất khoảng tiền để mua thuốc men cho bác ùi đó

quên.tks bác này cái .bác dể sương

mình làm thêm hiệu ứng ánh sao rồi và sửa lỗi ko vào được quản lí điện thoại

jaf xong reset phone cái thử bác.reset đi rùi thử lại nè.hjhj

Nhanh, nghe nhạc hay, ram khủng, pin trâu... :D

thật thế sao bác.vui ghê nha

bente402

vậy là cfw c6 cũng ko bằng fw gốc....vậy thui khỏi flash nữa..flash hoài tội nghjep dt iu quý wa

taothephong

đúng rồi;;)dùng không bằng fw gốc thì flash làm j cho tội đt\-/nhưng dù sao cũng thanks các bác mod cho ae có dịp test đt\-/