• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800,5530,5230,5233 - C6 v20 - Nokia Photon bản TV Fix

dragonstick87

mình đang úp nhưng bản này mình chỉ thêm mấy kái như mình nói trên kia thôi. mình ko thay đổi gì cả

phantom9790

sax.nan tung phản.xin lỗi bạn nhé,làm bạn phí công up.mình mún cò hiệu ứng sao mà chả biết đưa vào

phantom9790

ban hướng dẫn mình cụ thể 1 tí đc ko?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

tức là đưa vào đường dẫn nào ấy mà.đưa sao?

Chỉnh sửa cuối:

mai_tien_dat_251

Bản này vẫn bị lỗi khi vào nhạc! Bấm tuỳ chọn vẫn bị out! Dù mình đã đưa về bản gốc rồi flash lại nhưng vẫn thế!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

Treo máy tính hả? Do máy tính thui chứ font ảnh hưởng j đến phone. Trong khi repack đừng click vào cửa sổ ctrình, dùng process explorer để theo dõi, tắt hết firefox & yahoo messenger. Good luck !

Lại thêm đàn em của WM ak? Thích PR :D

Extract bản focus rùi lấy folder effects trong resource của nó nha :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Cứ xài focus nha pạn, duythanh sắp lên đời thêm cho nó nữa đó. Photon cũng chẳng hơn focus được j đâu :D Nếu pạn thích cái tên 008Rohit & nhãn hiệu photon thì flash bản 3*4 hay 4*4 cũng được, đó chỉ phân biệt kiểu menu thui :D 4*4 thì tiện hơn vì nhìn được nhiều icon hơn mà khỏi kéo đi :p

Bản focus ở đâu vậy bạn? Cho mình xin địa chỉ flash thử xem sao! Thanks!

Chỉnh sửa cuối:

dragonstick87

bạn làm theo hướng dẫn của chủ thớt ở trên đấy là ko bị lỗi khi vào nghe nhạc nữa

v2honline

Bản này vẫn bị lỗi khi vào nhạc! Bấm tuỳ chọn vẫn bị out! Dù mình đã đưa về bản gốc rồi flash lại nhưng vẫn thế!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

Bản focus ở đâu vậy bạn? Cho mình xin địa chỉ flash thử xem sao! Thanks!
Trong forum Firmware pdaviet lun đóa pạn, bản này của anh duythanh

mai_tien_dat_251

bạn làm theo hướng dẫn của chủ thớt ở trên đấy là ko bị lỗi khi vào nghe nhạc nữa

Để sửa lỗi music Vào công cụ >chạy AutoINstaller >tùy chọn >Start Install.Trong đó kèm bản cập nhật music 15.2 Fix
Thì mình có làm theo mà nhưng nó báo lỗi, kô cài đặt được. Vào hẳn thẻ nhớ cài thì có báo là cài đặt có sẵn trong chương trình.

Trong forum Firmware pdaviet lun đóa pạn, bản này của anh duythanh

Kô có cho 5800 phải ko? Mình vừa đi tìm rồi!

v2honline

Để sửa lỗi music Vào công cụ >chạy AutoINstaller >tùy chọn >Start Install.Trong đó kèm bản cập nhật music 15.2 Fix
Thì mình có làm theo mà nhưng nó báo lỗi, kô cài đặt được. Vào hẳn thẻ nhớ cài thì có báo là cài đặt có sẵn trong chương trình.

Kô có cho 5800 phải ko? Mình vừa đi tìm rồi!
Tưởng pạn xài 523x chứ :D 5800 & 5530 coi bộ hiếm hàng tốt nhỉ :D