• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800,5530,5230,5233 - C6 v20 - Nokia Photon bản TV Fix

traicauhd

cho app đó trở lại là ok ah?
các bạn có thể lấy từ bản gốc PNHT ấy cho vào là được................???

anhtuan89gt

Bạn nào dùng 5230 flash rồi cho mình hỏi bản này có bị lag khi vào các thư mục trong menu k nhỉ? Bản của duythanh dùng rất ok mỗi tội chưa có mod giảm lag menu. Bác nào có mod đó k?

traicauhd

[DOWNLOAD]http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=185847&d=1293175220[/DOWNLOAD]

Download cái đó về rồi cook vô firmware thế là vô được bạn nhé ;;)

cái này là fix lỗi vào setting\phone hiện là 5230 bị lỗi ko vào được "quản lý điện thoại" cơ......?

ngocha2006

Click here to enlarge Originally Posted by dragonstick87 Click here to enlarge
bác ngocha ơi bản này có một lỗi là khi em vào cài đặt -> điện thoại ->quản lí điện thoại thì bị văng ra còn vào phần khác thì ok e dùng 5230
Cho cái này cook vào FW xem được hem.
About Nokia

phantom9790

bac cho em hoi? là em muốn sửa lỗi vào cài đặt thì cứ down cái mà bác bảo về rồi paste vào file PW là được ạ???

ngocha2006

Thế mạnh của Photon đó là về pin. khả năng chạy mượt nhìu ứng dụng
và khả năng xem phim với khung hình cao.
X-:)|

ngocha2006

bac cho em hoi? là em muốn sửa lỗi vào cài đặt thì cứ down cái mà bác bảo về rồi paste vào file PW là được ạ???
Các đường dẫn mình thiết lập sẵn rồi chỉ việc mod vào FW thôi.

sao em đóng gói FW máy nhà em báo lỗi nhỉ
Dùng bản này mà đóng gói
Nokia FW Edit

max1397

Member
bạn thiếp lập lại thuộc tính cho các jaf và chươnh trình Pkey nhé?
chúc bạn thành công???

thiết lập sao !!! mình cũng đã flash thành công 1 lần rồi,đâu có báo lỗi như vậy bạn nói kĩ hơn đc ko ???còn cái này nữa,sẵn cho mình link down C6 gốc cho 5530 v32 được ko ?(mình chỉ có C6 gốc cho v31 thôi,zị thì down cái CORE v32 của binh24 về chép đè vào đc ko các bạn)

v2honline

Anh em nào thử thách pin vs ram xem. Máy chạy ẩn i-sms, ram blow, safe manager, screen locker, profile scheduler. Xài hiệu ứng ánh sao?