• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng Dẫn Hack Nokia N97 & 5800XM đơn giản với HelloOX2 2.01

Status
Không mở trả lời sau này.

Black_Cat999

sau khi cài đặt file installsever vô thì tình hình của máy vẫn như thế , ko biết thế nào , cũng chẳng thể cài đặt được phần mềm , ko chắc format lại quá.........hjxhjx Mong pà kon hay cao thủ coi giùm thía này là thía nào......ngay cà file đã signed rồi khi cài cũng báo là ko thể cài đặt.......
:((

Chỉnh sửa cuối:

luanquangle147

các bạn cho mình hỏi khi lấy file .cẻ và .key được rồi thì phải làm sao, đâu có cài vô máy được, mong các bạn giúp mình

hakudo2408

bạn down fần mềm signtool có trong box xin cer nhé, có hướng dẫn đầy đủ đó bạn

luquocviet

Các bạn có ai biết cách hack N97 V20 thì chỉ cho mình với. Cảm ơn các bạn nhiều lắm

langquangba

mấy anh cho em hỏi hack có mất bảo hành điện thoại không vậy hay lúc cài đặt bị lỗi thi ta sử lí thế nào em mua n97 rủi mà chưa dam hack !!!

TruongHan

Super V.I.P
Các bạn có ai biết cách hack N97 V20 thì chỉ cho mình với. Cảm ơn các bạn nhiều lắm
Chưa hack được
mấy anh cho em hỏi hack có mất bảo hành điện thoại không vậy hay lúc cài đặt bị lỗi thi ta sử lí thế nào em mua n97 rủi mà chưa dam hack !!!

Hack ko ảnh hưởng gì tới quyền bảo hành máy,cho dù máy chết vẫn bảo hành bình thường

dinhmu

Hic
Mình ngu ngu, cài thằng Ox 2.04, òi 2.01 trong khi FW 30.1.101 fải cài 2.03. Làm bi h nó map ra 1 đống ổ đĩa, bi h biết sao h ae?

dinhmu

Hic, format thẻ, òi những folder default có sẵn thì sao bạn? nó có tạo lại k?
Có cần backup j k bạn?

dinhmu

chít cha, súyt nữa format trên PC :D
Thnks nha, vậy fải move mí cái nhạc hình video ra chỗ khác :(

jimmy_mei

Format trên PC thì khi gắn thẻ vào nó vẫn tạo mấy cái thư mục mặc định thôi có sao đâu.
Mình toàn format trên PC vì cần lưu lại mấy file quan trọng, sau khi format thì chép vào luôn rất tiện lợi

dinhmu

Format thẻ òi và vẫn còn nhìu ổ đĩa bạn ơi. Mình cài Ox trện ổ C. Kiểu này chắc mình *#7370# wá. :(

huynh142

vẫn chưa có bản hack cho fw40.mình dùng phần mềm signed để cài ứng dụng vào máy nhưng sao nó cứ báo lỗi của cer và key mà cer và key của mình hack trên máy vẫn bình thường,có pro nào biết tại sao k xin chỉ giáo,sẵn cho mình xin phần mềm SIGNED luôn,thank trước

TruongHan

Super V.I.P
vẫn chưa có bản hack cho fw40.mình dùng phần mềm signed để cài ứng dụng vào máy nhưng sao nó cứ báo lỗi của cer và key mà cer và key của mình hack trên máy vẫn bình thường,có pro nào biết tại sao k xin chỉ giáo,sẵn cho mình xin phần mềm SIGNED luôn,thank trước

Nhiều phần mềm sign cài trên FW 40 ko có tác dụng,bạn thử tool sign này xem,tool mới nhất của opda đó
http://www.pdaviet.net/showthread.php?81939-Pot-Sign-Tools-v1-00-Công-cụ-giúp-sign-file-sis

Status
Không mở trả lời sau này.