• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng Dẫn Hack Nokia N97 & 5800XM đơn giản với HelloOX2 2.01

Status
Không mở trả lời sau này.

phanminhtri

bác nào add nick yahoo của e gòy chỉ e làm với e kô biết làm,e mới xài s60 lần đầu,nick của e kent_cd

panrai

Super V.I.P
bác nào add nick yahoo của e gòy chỉ e làm với e kô biết làm,e mới xài s60 lần đầu,nick của e kent_cd

y bạn muốn mình hướng dẫn cái gì thì nói ra đi để anh em còn hướng dẫn nữa chứ;;),chứ ra yahoo làm gì trời

th8284

cho mình hỏi, mình chạy HelloOX mà nó cứ Installing rootCerts... hoài à, ko biết làm thế nào bây giờ? Ai biết chỉ giùm mình với. Thank's!!!

TruongHan

Super V.I.P
cho mình hỏi, mình chạy HelloOX mà nó cứ Installing rootCerts... hoài à, ko biết làm thế nào bây giờ? Ai biết chỉ giùm mình với. Thank's!!!

Máy bạn FW 40 àh?FW 40 thì c hưa hack bằng HelloOX2 được,đã nói trong bài trên

th8284

may 5530: V20.0.080. Cac bac chi gium minh voi. Minh ket noi voi PC no hien len rat nhieu o ao, ko biet loi gi nua.

TruongHan

Super V.I.P
may 5530: V20.0.080. Cac bac chi gium minh voi. Minh ket noi voi PC no hien len rat nhieu o ao, ko biet loi gi nua.

Kết nối qua chế độ bộ nhớ ngoài thì chỉ nhận thẻ nhớ thôi chứ làm gì có bộ nhớ ảo nào
Ps : Post bài Tiếng Việt có dấu nhé bạn

th8284

các bác chỉ giúp bước tiếp theo phaỉ làm thế nào để hack được? Nó cứ chạy installing... mãi à.

th8284

help me!!! Máy mình chưa hack được nhưng sau khi chạy fm helloOX thì sang phần nghe nhạc nó cứ chạy loạn hết lên mà không nghe được bài naào cả. Vậy là máy mình bị lỗi gì vậy? Bgiờ làm thế nào đây???? Giúp mình với!

TruongHan

Super V.I.P
help me!!! Máy mình chưa hack được nhưng sau khi chạy fm helloOX thì sang phần nghe nhạc nó cứ chạy loạn hết lên mà không nghe được bài naào cả. Vậy là máy mình bị lỗi gì vậy? Bgiờ làm thế nào đây???? Giúp mình với!

Máy bạn FW bao nhiêu?Nghe nhạc chạy loạn cả lên là sao bạn?Bạn cập nhật lại thư viện nhạc đi

ht6868

HelloOX2.v2.03 thấy có người bảo bản này hack dễ và thành công cao? em tìm nãy giờ mà ko thấy. ai có cho em xin với. em xin được cer va key rùi nhanh ghê. chưa đầy 3 tiếng!

LeMyChinh

HelloOX2.v2.03 thấy có người bảo bản này hack dễ và thành công cao? em tìm nãy giờ mà ko thấy. ai có cho em xin với. em xin được cer va key rùi nhanh ghê. chưa đầy 3 tiếng!

bạn sử dụng chức năng tìm kiếm của dd ko thì về bài đầu tiên mà down
quan trọng là FW của bạn có hack được ko thui chứ hellox thì tìm được ngay ý mà:p
(dòng óanh dấu đỏ) :p chuyện PV mà lị :p

wa đây down tạm của bạn
galabuon

rùi nhớ thanks bạn ấy nhá:D
http://www.pdaviet.net/showthread.p...-máy-đã-hack-flah-jaf&p=1097445#post1097445

Status
Không mở trả lời sau này.