• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng Dẫn Hack Nokia N97 & 5800XM đơn giản với HelloOX2 2.01

Status
Không mở trả lời sau này.

hungau2

Bạn ơi! Mình mới up lên Fw 40 + Format lại máy rồi install helloOx không được .,nhưng may mình sign được phần mềm lên install nó OK .

panrai

Super V.I.P
may mà mình ít xài nhiều ứng dụng, không thì sign chay mệt nghỉ?
Hi vọng sẽ sớm ra bản HelloOX mới.
nay may sẽ có thôi bạn ơi
Bạn ơi! Mình mới up lên Fw 40 + Format lại máy rồi install helloOx không được .,nhưng may mình sign được phần mềm lên install nó OK .

cái đó là nhĩ nhiên rùi phần mềm đc sign thì cài ok hết

hadinhdiep

Các pro nói cho em so luoc.nhat' vê hack fone (s60 v5) em mu tit.lun hjhj nhu file .cer làm j? Mình faj tu tao ak?
P/s: cho~em bi.mát dien.ma dt em hok co' tieng viet.khj nao có djen.em edit lai lun

TruongHan

Super V.I.P
Các pro nói cho em so luoc.nhat' vê hack fone (s60 v5) em mu tit.lun hjhj nhu file .cer làm j? Mình faj tu tao ak?
P/s: cho~em bi.mát dien.ma dt em hok co' tieng viet.khj nao có djen.em edit lai lun

Đọc bài viết đầu tiên trong topic này đó
Muốn hack fone trước tiên phải có file Cer,k3y từ trang OPDA rồi sign file HelloOX2,install vào máy là máy sẽ được hack,5800 FW 40 ko hack được bằng HelloOX nha

hakudo2408

hix lúc nãy dùng bản 2.02 hack thử cái 40.0.5 thì nó nhảy sang cái chế độ Installing RomPatcher... nhưng mà nó lại chuyển cái nền trong suốt ra ngoài menu, tức đjên quá, mừng hụt :((

hakudo2408

theo như anh truonghan nghĩ thì bọn China hay fake lắm, có thể tụi nó sửa chút rồi ghi lại là 2.04, chứ trên trang helloox mới có bản 2.03 thui

ngoanrazor

Well-Known Member
5800 fw 4 hack đc mới sợ vì nokia đã vá lỗi mà bọn helloox đã khai thác chíh vì thế mà n97 fw 20 tới bjờ cũg chưa hack đc dù ra đã lâu rồi! Kòn 5k8 fw40 mới ra đây.hy vọg còn lỗi để khai thác

panrai

Super V.I.P
các bạn chú ý,dù hack đc hay ko thì cũng từ từ đừng có thảo luận gì ngoài chủ đề nhé

Black_Cat999

bác Panrai ơi , máy mình bây giờ up lên v40= NSU rồi , vẫn còn hack , mà bây giờ ko biết sao cái file installsever_FP2 bị hư rồi , ko thể cài đặt được phần mềm nữa , bác Panrai hay Bro nào có thể gửi cho mình file installsever của hello ox được ko , cám ơn trước.............

Kojiro

Super V.I.P

dolevy

anh jack oi
lam the nao ma sign dc Helloox vao dien thoai the
anh co the duong dan ki? 1 ti dc k
thankkkkk

AndyCuong

Supper Moderators
Bạn jackpham ơi,
1. Sign file HelloOX2_unsigned.sis
Qua đây để xem cách sign file này nhé! Quá dễ dàng
http://pdaviet.net/showthread.php?t=63899
Mình không vào được link này,máy báo chưa đăng nhập nhưng mình đang nhập rùi mà vẫn khôgn vào được :(
Bạn giúp mình với

bạn up lên file cer và k3y cho mình đi , mình SIGN dùng bạn , bạn muốn cer helloOX version mấy cho mình biết luôn nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.