• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng Dẫn Hack Nokia N97 & 5800XM đơn giản với HelloOX2 2.01

Status
Không mở trả lời sau này.

ninhhot

Thế có nghĩa la bản helloOX đó k hack dc máy cua b.b dùng máy gì fW bao nhiêu.b thử với bản hello khác xem có dc k?

lububu88

Mình không thể cài HelloOX trên thẻ nhớ được. Nó mặc định cài vào máy. Có bạn nào bị như mình không thế? Vì cài vào máy hack xong thì restart lại thì mất hết những gì trong máy mà.:(

AndyCuong

Supper Moderators
Mình không thể cài HelloOX trên thẻ nhớ được. Nó mặc định cài vào máy. Có bạn nào bị như mình không thế? Vì cài vào máy hack xong thì restart lại thì mất hết những gì trong máy mà.:(

HelloOX cài vào máy là bình thường mà bạn, Hack phong xong restart máy lại dùng bình thường, không bị mất gì hết.

lububu88

Mình không thể cài HelloOX trên thẻ nhớ được. Nó mặc định cài vào máy. Có bạn nào bị như mình không thế? Vì cài vào máy hack xong thì restart lại thì mất hết những gì trong máy mà.Click here to enlarge
HelloOX cài vào máy là bình thường mà bạn, Hack phong xong restart máy lại dùng bình thường, không bị mất gì hết.
Oki để mình thử xem, máy mới mua run tay quá:p

lububu88

Mình đã làm theo các bước ở trên hướng dẫn. Chạy oki hết không báo lỗi gì cả nhưng bây giờ làm thế nào để biết máy mình đã đc hack chưa? và sau khi hack được có cần restart lại máy không vậy.

AndyCuong

Supper Moderators
Mình đã làm theo các bước ở trên hướng dẫn. Chạy oki hết không báo lỗi gì cả nhưng bây giờ làm thế nào để biết máy mình đã đc hack chưa? và sau khi hack được có cần restart lại máy không vậy.

Hack xong tốt nhất restart lại máy , bạn kiếm phần mềm UNSIGN cài vào được là máy đã Hack thành công .

mdkvmdks

tại sao mình sign PM helo OX rồi mà vẫn không cài được ai sign giùm mình với DT 5800 IMEI353184031531465 ai lam giùm mình với nha cám ơn nhìu

TruongHan

Super V.I.P
tại sao mình sign PM helo OX rồi mà vẫn không cài được ai sign giùm mình với DT 5800 IMEI353184031531465 ai lam giùm mình với nha cám ơn nhìu

Máy bạn FW bao nhiêu?đã có Cer,k3y chưa?sign bản HelloOX nào vậy?nói rõ hơn thì mới biết đường mà giúp bạn được

mdkvmdks

máy mình FW40.00 mình muốn cài helo OX để có rompatcher mình đã có cer và key nhưng chả bít sao sign mãi không được bạn thử sign giùm mình được không

TruongHan

Super V.I.P
máy mình FW40.00 mình muốn cài helo OX để có rompatcher mình đã có cer và key nhưng chả bít sao sign mãi không được bạn thử sign giùm mình được không

FW 40 chưa hack được với HelloOX2 nha bạn

mdkvmdks

mình chỉ muốn cài nó vào máy thôi mà mình cài vào chủ yếu là để cài rompatcher thôi mà thế cũng không cài được hả bạn

ngoanrazor

Well-Known Member
5800 fw40 đã hack đc rồi đó mấy bn bằng kon đường Cook Rom. Chỉ chờ ng ta up file lên để down về thôi! Nhưg Ko bít khi nào up! Wan trọg là đã hack đc!

Chỉnh sửa cuối:

hakudo2408

5800 fw40 đã hack đc rồi đó mấy bn bằng kon đường Cook Rom. Chỉ chờ ng ta up file lên để down về thôi! Nhưg Ko bít khi nào up! Wan trọg là đã hack đc!

hack đc oy hả pác :x:x chờ thôi mọi người, cook rom liệu có duy trì lâu đc ko pác :-/

ngoanrazor

Well-Known Member
Cook rom là nấu rom đó em jốg samsung hoặc windowmobile. Mún thêm j dzô rom cũng đc hết rồi flash vào máy. Mai mốt có thể Saito, x6 sẽ nằm trog 5k8

tuantrana

chào các bạn! lâu rồi mình mới vào lại diễn đàn. luôn tiên cho mình hỏi N97 v20.0.19 đã hack được chưa nhỉ?

ndtdlhagiang

Fw 40 của 5800 đã hack được rồi, nhưng phải up lại fw bằng jaf hoặc phoenix. Chi tiết qua box fw xem thêm nhé.

phanminhtri

bây giờ e mua 5800 ko bik còn fw 3 ko nhỉ,e tính mua nhưng sợ gap fw4 hok hack đc nên ko dám mua,bác nao giúp e với

Status
Không mở trả lời sau này.