• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(HOT) C6 ==>>> X6 Unleashed Ultimate

GER2407

bản này mở khóa có rung không vậy?
Nếu rung thì co mod cho nó hết không rung được ko?

dkhoan_0211

mình ko sài bản này nên ko test đ.c. Mọi người test coi đ.c hok rùi mình fix tiếp
camera đã được fix hoàn toàn. Thank

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 36 minutes:

mình ko sài bản này nên ko test đ.c. Mọi người test coi đ.c hok rùi mình fix tiếp
tin vui là camera chụp ảnh đã quay trở về 5. nhưng phần quay video thì vẫn thế và không full màn hình :|

Chỉnh sửa cuối:

soc0la

Bạn nào có cái hs widest nhắc nhở sự kiện cho mình xin với :(

mapdit989

tin vui là camera chụp ảnh đã quay trở về 5. nhưng phần quay video thì vẫn thế và không full màn hình :|

full mà bạn ? máy mình quay video full màn hình ne`

dkhoan_0211

uh. full rồi, bản này có thể coi như final được rồi nhỉ ;;)
mà nhìn số lượng người down fw là hơn 100 mà số lựong người down cái fix camera có 20 =))
ai có bạn bè dùng fw này thì ới người ta để người ta fix camera nhé \-/

mapdit989

uh. full rồi, bản này có thể coi như final được rồi nhỉ ;;)
mà nhìn số lượng người down fw là hơn 100 mà số lựong người down cái fix camera có 20 =))
ai có bạn bè dùng fw này thì ới người ta để người ta fix camera nhé \-/

cái phím ex của mình vẫn chưa xài được bạn ah`. hehe. nhưng dù sao thế này là uk lắm rồi....

DinhTuan

hình như bị lỗi phím media thiệt, lúc đầu mình xài bình thường, giờ thì không thấy có tác dụng gì hết. mà mình cũng không xài phím media nhiều nên không quan trọng. chỉ thấy mấy icon folder, khi đổi theme khác nó không thay đổi như FW x6 trước đó

sieutocdo1994

ok. fix đ.c cho ae sài là zui rùi, cái đó để mình ngâm cứu

dkhoan_0211

hình như bị lỗi phím media thiệt, lúc đầu mình xài bình thường, giờ thì không thấy có tác dụng gì hết. mà mình cũng không xài phím media nhiều nên không quan trọng. chỉ thấy mấy icon folder, khi đổi theme khác nó không thay đổi như FW x6 trước đó
cái phím media sổ xuống ấy hả, mình sài được 1 , 2 lần đầu vì tò mò, còn đâu chả bao giờ đụng tới =)) , còn cái phím kết nối wifi, bluetooth... vẫn bt nhé
theme mình thay là foder cũng đổi theo mà :-/

dkhoan_0211

liệu cái camera này ném vô roft2 có đc ko??
muốn biết được hay không, chỉ có làm mới biết được :-??

liệu cái camera này ném vô roft2 có đc ko??
muốn biết được hay không, chỉ có làm mới biết được :-??

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

sao của mình lại bình thường nhỉ ;;)
và icon foder khi minh đổi theme tất nhiên nó cũng đổi theo bạn nhé

Chỉnh sửa cuối: