• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(HOT) C6 ==>>> X6 Unleashed Ultimate

babyfrog123

dkhoan ơi bạn nói rõ cách fix camera làm sao không, không lẽ download về coppy vào C là xong, không cần để nó trong thư mục nào sao, minh coppy vào rồi nhưng camera vẫn như cũ, chụp tệ quá hichic...............................mong bạn giúp thanks

dongkivs

Bạn ơi! Có bỏ được cái hiệu ứng sao nhấp nháy ko? rối mắt lắm! Mà xài bản này có dùng đc wifi ngon ko? Mình đang tập tành flash nên đang tìm hỉu cách Flash. :D

sieutocdo1994

dkhoan ơi bạn nói rõ cách fix camera làm sao không, không lẽ download về coppy vào C là xong, không cần để nó trong thư mục nào sao, minh coppy vào rồi nhưng camera vẫn như cũ, chụp tệ quá hichic...............................mong bạn giúp thanks

cứ để như zậy rùi chép vào c:\\
sau đó reset phone bạn nhé, chúc thành công

babyfrog123

ai giúp mình fix lỗi camera với, nhớ nói rõ ra nhé, mình hơi gà hixhix.....................................................................................................................................................................................................................................................

teenbn

dkhoan_0211 ơi cho mình xin theme black và white photon trong bản photon của bạn với

drthanh88

ai giúp mình fix lỗi camera với, nhớ nói rõ ra nhé, mình hơi gà hixhix.....................................................................................................................................................................................................................................................

thế này nhé bạn dowload file fix về, giai nén, mở các thư mục đến khi thấy thư mục 10202be9 thì copy vào ổ C điện thoại, dùng x-plore chuyen thư mục này vào private, sau đó thoát x-plore khởi động lại máy là ok. mình làm như vậy thấy đc, ko pit có nhiu công đoạn quá ko nữa, hj

sieutocdo1994

Hiệu ứng đẹp qúa ta:)) Xài hiệu ứng mình làm mà ko chịu liệt kê tên tác giả gì hết nha!:D:Dcủng không click thanks người ta luôn:D:D:D

nói zậy là mình cũng có phần nửa nak =)), đùa tí, cái fix camera của mình mọi người dùng thấy ổn ko? :D

dkhoan_0211

bản này có âm lịch với hỗ trợ tiếng trung không bác/

âm lịch nên cài pm cho ngon
tiếng trung chỉ là chuyện nhỏ khi bạn biết sài fontrouterman:p

không ai giúp mình ah? :(

mình đang ngoài quán net, tí về mình up cho (chả biết còn không ):p

Bạn ơi! Có bỏ được cái hiệu ứng sao nhấp nháy ko? rối mắt lắm! Mà xài bản này có dùng đc wifi ngon ko? Mình đang tập tành flash nên đang tìm hỉu cách Flash. :D
bỏ hiệu ứng quá đơn giản mà bạn và setting là bỏ được mà bạn
wifi có thể nói là tốt hơn fw x6 của nokia nhé >:)

dkhoan_0211

thế này nhé bạn dowload file fix về, giai nén, mở các thư mục đến khi thấy thư mục 10202be9 thì copy vào ổ C điện thoại, dùng x-plore chuyen thư mục này vào private, sau đó thoát x-plore khởi động lại máy là ok. mình làm như vậy thấy đc, ko pit có nhiu công đoạn quá ko nữa, hj
bản cfw này có sẵn filebrowser để sài rồi còn cài xplore làm gì nữa bạn :p

nói zậy là mình cũng có phần nửa nak =)), đùa tí, cái fix camera của mình mọi người dùng thấy ổn ko? :D
ổn phần chụp ảnh thôi bạn , còn quay phim vẫn thế, không thay đổi gì (nghĩa là quay phim vẫn chưa đúng với x6 của ae mình )

không phải đâu! cái báo sự kiện
vd: có cuộc gọi nhỡ nó báo trong cái khung đó ý :(
mình đã sài cái đó, nhưng không biết giờ còn để ở máy tính không. tí về mình tìm cho:ar!

sieutocdo1994

cái này thì mình ko để ý lắm, nhưng bạn thử zảm chất lượng quay xuống xem, mình thấy hình như để ở mức gần max nhất thì hình như nó full

teenbn

cho mình xin theme black và white photon trong bản photon của bạn đy

dkhoan_0211

cái này thì mình ko để ý lắm, nhưng bạn thử zảm chất lượng quay xuống xem, mình thấy hình như để ở mức gần max nhất thì hình như nó full

chính xác là khi để setting max ( max nhưng cũng không được là tv high quality, xấu hơn fw x6) thì không full được màn hình, chỉ full khi giảm xuống 1 nấc
sửa được cả quay video như fw x6 nữa thì ngon nhưng chắc khó lắm

sieutocdo1994

chính xác là khi để setting max ( max nhưng cũng không được là tv high quality, xấu hơn fw x6) thì không full được màn hình, chỉ full khi giảm xuống 1 nấc
sửa được cả quay video như fw x6 nữa thì ngon nhưng chắc khó lắm

để mình onl máy tính, mình send thử file kia coi fix đ.c ko. bên fw X6 làm đ.c phải ko bạn?