• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(HOT) C6 ==>>> X6 Unleashed Ultimate

dkhoan_0211

cho mình hỏi ở bản mới của bạn, bạn sửa cái camera như nào vậy, mình chỉ mơi sửa đc cái mediabar thôi.
ở bản mới mình sửa hết camera, media, rp..... camera mình bung ở 1 rom khác ra thay cái trong rom của mình. ==>> ngon luôn

bác ạ,lúc khởi động máy lại "NOKIA C6"
thấy mình bị hạ tầm đẳng cấp =))
vỏ X6 ruột C6,chơi bời :))
nếu bạn muốn trong máy bạn k có chữ c6 nào khi sài fw c6, đơn giản:ar!

Chỉnh sửa cuối:

belop4000

up lại bản mới đã fix đi chủ thớt ơi ;;) bị thik cái bàn phìm mini của c5 rồi :p up đi cho a e test với ;;)

dkhoan_0211

up đy bạn ơi! fix đc lỗi đáng kể mà,cho mình cái menu 3x4 đc k:( hic yêu cầu bạn nhiều qá
lại bung ra sửa mỗi cái menu thành 3x4 thôi hả, hix. k khó nhưng chỉ mất thời gian thôi, nếu mình up mình up bản 4x4 trước, có gì bạn down về dùng và đổi thành 3x4 = rompatcher bạn nhé, đơn giản mà;;)
sao bản của bác sieutocdo lâu vậy ta, ngâm cứu kĩ như này chắc ghê gớm lắm:-?

tngoc1

ở CFW này nó có tạo cái thư mục boot ở ổ E:\, vậy làm thế nào để nó chạy cái bootscreen đó. Mình chỉ thấy nó chạy cái splash screen rồi vào luôn hs thôi.

dkhoan_0211

các bác tham khảo và mod bản này đi :D http://forum.pnht.pl/showthread.php...ll-mobile-of-mEnCFW-TEAM-)-5800.523x.5530.-x6
mình đã test và thấy tốc độ thật tuyệt vời :D , nhưng ghét cái sắp xếp menu , menu 3x4 , và lỗi back up
pin mình dùng được 1 ngày rưỡi bạn nhé
ae nào xem bản trên đi kìa, lấy về cook lại tí cho ae dùng nào, mình thì giờ chưa làm được, với lại bản mình đang dùng chạy ổn rồi nên ngại cook lại quá.
các bạn chờ bản của bác std nhé

ae nào xem bản trên đi kìa, lấy về cook lại tí cho ae dùng nào, mình thì giờ chưa làm được, với lại bản mình đang dùng chạy ổn rồi nên ngại cook lại quá.
đọc qua 3 trang bản bạn trên kia đưa link nghe chừng bản đó k náo nhiệt lắm nhỉ?

belop4000

đọc qua 3 trang bản bạn trên kia đưa link nghe chừng bản đó k náo nhiệt lắm nhỉ?

chủ thớt ơi up bản fix hoàn thiện đi :(

dongkivs

Ai chỉ dùm cách dùng wifi trên x6 ngon đi? bắt thì bắt đc nhưng toàn ko dùng đc!

dinhhaanh

Ai biết thay cái hình khởi động đầu tiên vs tắt máy mà có dòng chữ C6 unleashed ultimate edition .... thế nào ko? T cũng ko thk x6 mà cứ c6 lắm. Với cả tên profile genaral bị đổi thành c6 unleashed... nữa. Cả wiget nghe nhạc ngoài hs, cứ C6's music. Ai chỉ giúp e cách đổi mấy cái đấy với.

tngoc1

bản firmware này không có chuơng trình sync hả bác chủ. Tìm mỏi mắt mà không thấy

boy_online01

Ai biết thay cái hình khởi động đầu tiên vs tắt máy mà có dòng chữ C6 unleashed ultimate edition .... thế nào ko? T cũng ko thk x6 mà cứ c6 lắm. Với cả tên profile genaral bị đổi thành c6 unleashed... nữa. Cả wiget nghe nhạc ngoài hs, cứ C6's music. Ai chỉ giúp e cách đổi mấy cái đấy với.

Mình biết mỗi cái General, nó ở 10202be9\101F8798.txt. Hoặc là bạn lấy file này chép đè vào là được, xóa 7z đi thôi:

thanhquang00

test thử mới biết bác ạ :D
mình thấy tốc độ tuyệt vời lắm , nhưng ko có TV + ko thích sắp xếp menu nên mình lại quay trở về bản của bác
hi vọng bác hoặc mọi ng` cook lại bản đó \-/

dkhoan_0211

test thử mới biết bác ạ :D
mình thấy tốc độ tuyệt vời lắm , nhưng ko có TV + ko thích sắp xếp menu nên mình lại quay trở về bản của bác
hi vọng bác hoặc mọi ng` cook lại bản đó \-/
pnht nhưng thấy mọi người dùng k náo nhiệt lắm nên mình thôi
bản mình cũng được rồi
CẢM BIẾN ÁNH SÁNG CŨNG ĐÃ ĐƯỢC FIX;;)

tngoc1

pnht nhưng thấy mọi người dùng k náo nhiệt lắm nên mình thôi
bản mình cũng được rồi
CẢM BIẾN ÁNH SÁNG CŨNG ĐÃ ĐƯỢC FIX;;)

bạn fix thêm cái lỗi mất chức năng sync contact đi, không đồng bộ được dữ liệu contact online cũng bất tiện quá.

teenbn

lại bung ra sửa mỗi cái menu thành 3x4 thôi hả, hix. k khó nhưng chỉ mất thời gian thôi, nếu mình up mình up bản 4x4 trước, có gì bạn down về dùng và đổi thành 3x4 = rompatcher bạn nhé, đơn giản mà;;)
sao bản của bác sieutocdo lâu vậy ta, ngâm cứu kĩ như này chắc ghê gớm lắm:-?
cũng đc bạn ah! up đy ;;)

tngoc1

chưa thấy bác nào phản hồi nên em up lại :))

hại máy j, bạn lo hại pin ah. Chỉ là một cái led thôi mà, công suất bé tí tẹo thì lo j, còn không thấm so với lg điện duy trì sóng đt đâu. Để cho còn biết khi nào sạc xong