• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(HOT) C6 ==>>> X6 Unleashed Ultimate

Tôi chưa dùng nhưng nếu bản này đã tốt rồi thì nên chỉnh cái Camerra cho nó hoàn hảo. 5M:-?

teenbn

sao effect chạy k đc mượt lắm nhỷ.bật effect chạy chậm lắm

dkhoan_0211

sao effect chạy k đc mượt lắm nhỷ.bật effect chạy chậm lắm
bạn hỏi các bạn đã flash thì biết effect có chậm không nhé
flash đã làm theo đúng hướng dẫn chưa? :-/
sau khi flash có format lại máy chưa? :-/

candyman8_x

mình gặp lỗi ko xổ xuống được thanh phím tắt (ảnh, nhạc, web...) phía trên bên phải màn hình ???!
---------------
format xong lại được, chả hiểu xung đột vs app gì ~~!

Chỉnh sửa cuối:

teenbn

bạn hỏi các bạn đã flash thì biết effect có chậm không nhé
flash đã làm theo đúng hướng dẫn chưa? :-/
sau khi flash có format lại máy chưa? :-/

mình luôn cẩn thận.đã fomat r bạn ah.thậm chí còn chưa cài soft nào

dkhoan_0211

các bạn down file camera về cài đặt để fix camera lên 1 chút nhé ( xóa đuôi 7z rồi cài )

belop4000

các bạn down file camera về cài đặt để fix camera lên 1 chút nhé ( xóa đuôi 7z rồi cài )

lên dc 3 mb :p chủ thớt nghiên cứu xem có khắc phục lên dc 5mb k, bản này thật sự ngon, vướng mỗi cái lỗi camera bị hạ xuống 2 mb thôi :p

manhtuyen2

hình như cái mod camera đó bác lấy của 5800...lấy ra từ fw gốc x6 dc k bác ???

drthanh88

bản này dùng good thật. nhưng cái phím tắt dưới camera phụ của mình ko dùng dc là sao nhỉ? có ai bị giống mình ko? khi sạc pin thì chỉ co phím mau xanh trong 3 phím cứng là sáng, trông cũng hay hay. cám ơn chủ topic đã share cho a e.

DinhTuan

bản này dùng good thật. nhưng cái phím tắt dưới camera phụ của mình ko dùng dc là sao nhỉ? có ai bị giống mình ko? khi sạc pin thì chỉ co phím mau xanh trong 3 phím cứng là sáng, trông cũng hay hay. cám ơn chủ topic đã share cho a e.
bạn 4mat lại máy thử xem

ducmanh_tran

chủ thớt ơi , chỉ cài file Fw C6 mà ko cài file Camera .sis có được ko? tôi ko muốn sửa camera ý ,có được ko?

boy_online01

Đợi chút. Chắc đến sáng mai lại được ý mà. Bản photon cũng bị thế.

dkhoan_0211

chủ thớt ơi , chỉ cài file Fw C6 mà ko cài file Camera .sis có được ko? tôi ko muốn sửa camera ý ,có được ko?
hiểu chết liền fw C6 là phải flash chứ cài thế nào bạn?
camera bạn không muốn fix thì không cài cũng được có sao đâu ???

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

các bạn test thử cái này xem sao, camera fix chép vào C:\\
không có kết quả bạn nhé :(

Chỉnh sửa cuối:

dkhoan_0211

ĐÃ FIX ĐƯỢC HOÀN TOÀN LỖI CAMERA, LINK ĐÍNH KÈM BÀI 1,
FINAL LÀ ĐÂY CHỨ ĐÂU \-/