• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(HOT) C6 ==>>> X6 Unleashed Ultimate

dkhoan_0211

phím XM lỗi, nên kiểm tra lại
cái thanh mà mình ấn vào chỗ dưới camera phụ thì nó xổ xuống chứ gì bạn. mình dùng vẫn bt k có lỗi nhé
nếu bạn nào không được thì cho file này vào ổ C rồi restart máy thử xem

teenbn

cái thanh mà mình ấn vào chỗ dưới camera phụ thì nó xổ xuống chứ gì bạn. mình dùng vẫn bt k có lỗi nhé
nếu bạn nào không được thì cho file này vào ổ C rồi restart máy thử xem

bạn cook cái này vs cái media vào cho anh em đy.tiện thể cho tui xin bản menu 3x4 lun :D

thanhquang00

giúp mình vs :(
máy mình ko vào đc rompatcher , cứ ấn vào thì bị đẩy ra
flash lại 4-5 lần rồi nhưng vẫn ko đc ??? :(

GER2407

giúp mình vs :(
máy mình ko vào đc rompatcher , cứ ấn vào thì bị đẩy ra
flash lại 4-5 lần rồi nhưng vẫn ko đc ??? :(

vì trong ở E của bác ko có folder Patches.. ko biết mọi người thế nào chứ các patche này e chả dùng được cái nào cả, cop vào chả để làm gì.

thanhquang00

vì trong ở E của bác ko có folder Patches.. ko biết mọi người thế nào chứ các patche này e chả dùng được cái nào cả, cop vào chả để làm gì.
có mà bạn ,
mình cần add patch để cop 2 cái fix của bác dkhoan_0211 vào ổ C kia .

dkhoan_0211

sao lại không dùng được cái nào, k biết cho vào để làm gì, nếu không cho vào và không dùng được thì sao có thể copy , paste vào được ổ hệ thống C để mà sửa này nọ. bạn nói buồn cười :-/

thanhquang00

sao lại không dùng được cái nào, k biết cho vào để làm gì, nếu không cho vào và không dùng được thì sao có thể copy , paste vào được ổ hệ thống C để mà sửa này nọ. bạn nói buồn cười :-/

bác có biết tại sao ko thể vào đc rompatcher ko ? :(
muốn cop 2 cái fix vào ổ C mà chả làm tn đc :(

manhtinaelf

mình đang dùng bản của bạn ,tks nha , rất tuyệt đó , hjệu ứng rất tuyệt , nhưng mà mình muốn chỉnh sửa 1 số theo ý mình thì có cách nào k bạn , vd như bỏ cái lá rơi với chôn ốc xoay màu tím khi close ứng dụng ,

GER2407

bạn có thể dùng patche Remove show open apps để bỏ cái những phần mềm đang chạy ko? chụp ảnh màn hình cho mình với?
Vì những patche của mình chả dùng đc cái nào cả, minh dùng bản CFW của bạn đó? Nếu làm được thì cho mình link bản fix để mình flash lại.
Còn muốn copy paste thì mình toàn dùng x-plore để làm chứ chả dùng cái quản lý của máy.:D

bác có biết tại sao ko thể vào đc rompatcher ko ? :(
muốn cop 2 cái fix vào ổ C mà chả làm tn đc :(
trong ổ E bác tạo folder Patches thì khác vào đc.

thanhquang00

thôi mình tìm đc lỗi rôi` \-/
= cách xóa hết các file cũ trong folder Patches và thay thế các file mới mình down bên box ứng dụng về là ok :D

GER2407

thôi mình tìm đc lỗi rôi` \-/
= cách xóa hết các file cũ trong folder Patches và thay thế các file mới mình down bên box ứng dụng về là ok :D
Bác thử dùng xem có được ko nhé? sao của e chả dùng đc cái nào, rõ chán, có mấy cái patche rõ hay. :D

boy_online01

Thôi em về với FW X6 thân yêu đây. Tốn nhiều time quá mà cuối cùng vẫn phải dùng FW gốc. Bản này để dành đến Tết xài.

vuhien

C6 trên X6 này ngún pin quá, tắt hết hiệu ứng, xoay tự động ... Vẫn ngún hết pin của máy chỉ sau có 24h hoạt động bình thường, còn test thử liên tục thì chỉ có tầm 12h là hết.

dongkivs

Mình vừa up bản này nhưng tốc độ hơi chậm, Mình muốn bỏ hiệu ứng sao bay thì chỉnh ở đâu vậy? Và Mình muốn hỏi mấy cái patcher dùng làm gì thế? mình mới tập up fw nên ko rõ lắm! Mong nhận đc câu trả lời!

dkhoan_0211

Mình vừa up bản này nhưng tốc độ hơi chậm, Mình muốn bỏ hiệu ứng sao bay thì chỉnh ở đâu vậy? Và Mình muốn hỏi mấy cái patcher dùng làm gì thế? mình mới tập up fw nên ko rõ lắm! Mong nhận đc câu trả lời!
bỏ hiệu ứng: setting - themes - general - options - theme effects - off
mình đang sài bản mình cook lại dựa trên bản này, ít lỗi và nhanh hơn;;)

lỗi phần add số liên lạc ưa thích, khi add thì không hiện lên, trong danh bạ tìm cũng bị mất số đã add luôn. Xem lại dùm

babyfrog123

dkhoan oi bạn làm ơn cook cái file sửa lỗi camera vào bản cfw luôn đi, tui coppy vào C như bạn nói mà không đc, chụp hình tệ quá chán chết đc.............................................mong bạn giúp đỡ, rất thích bản cfw của bạn...............thanks

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 33 minutes:

tại sao nhưng lỗi đó chủ topic không làm thành 1 bản cfw hoàn chỉnh, mà cứ kêu anh em tu update thế, tớ làm mãi mà không fix đc lỗi camera va phim xm, nản quá

Chỉnh sửa cuối: