• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(HOT) C6 ==>>> X6 Unleashed Ultimate

NokiaXseries

bạn nhầm rồi.. trong phần cài đặt/ điện thoại/ quản lý điện thoại/ khóa phím tự động. chỉ có hiệu chỉnh tắt/ mở thôi chứ không có chỗ chỉnh time:(
Bác tìm phần mềm Mrlock việt hóa ( cho dễ sài ) dow về test nhé, có cả Khóa ở chế độ chờ ( home screen ), khóa ở 1 cấu hình tùy chọn và khóa ở ứng dụng tùy chọn nữa pro lắm :))

soc0la

Bác tìm phần mềm Mrlock việt hóa ( cho dễ sài ) dow về test nhé, có cả Khóa ở chế độ chờ ( home screen ), khóa ở 1 cấu hình tùy chọn và khóa ở ứng dụng tùy chọn nữa pro lắm :))

thế còn nói làm gì? mình đang thích cái khóa mặc định của máy :D...chứ mấy cái kia thì xàm quá ;))

kensiryn

Bản remix mới có bản cập nhật hôm này, tui cũng vừa flash bản đó, đang test xem ntn :))

tôi cũng định flash bản này bác dùng thấy có lỗi gì không chạy mượt không có tiếng khi chụp và edit hình ảnh chứ?

để chế độ chụp phong cảnh thì nhá flash = răng ah =)). quả camera 5 chấm giúp ích mình khá nhiều trong kỳ thi vừa rồi :))

chụp chế độ phong cảnh sao ngon bằng chụp bt bác 5 chấm mà chụp như 2 chấm ấy...........

boy_online01

bạn nhầm rồi.. trong phần cài đặt/ điện thoại/ quản lý điện thoại/ khóa phím tự động. chỉ có hiệu chỉnh tắt/ mở thôi chứ không có chỗ chỉnh time:( mà mình cop file fixx camera vẫn ko đc đâu nhé :-<

Nó ở chỗ Phone->Display-> Light time-out. Mà hình như nó đếm sai hay sao ý. Mình đặt 45s mà đếm nhẩm thì mới được 30s đã tắt, đặt 5s thì 3s tắt. Cái fix camera thì nên cook thẳng vào FW, nếu ko format máy lại mất ngay.
để chế độ chụp phong cảnh thì nhá flash = răng ah =)). quả camera 5 chấm giúp ích mình khá nhiều trong kỳ thi vừa rồi :))

Em ko biết bác thế nào chứ em toàn chụp trong lớp, mà chỉ cần ánh sáng phòng kém hơn ánh sáng ngoài trời là flash đã bắt đầu nháy rồi. Ko biết chỗ fix âm camera ở đâu, bật lên cho nó pro tý :D

candyman8_x

thì camera để mỗi chế độ phong cảnh thì ko bật flash kể cả trong tối mà :-". Các bác thích auto focus mà ko muốn nháy sáng thì bịt cái đèn flash vào là ok :D

Phiền bạn chủ topic gửi mình cái file fix camera đuôi .sis đc ko ? vẫn chưa fix đc :|

NokiaXseries

thế còn nói làm gì? mình đang thích cái khóa mặc định của máy :D...chứ mấy cái kia thì xàm quá ;))
Nó vãn dùng cái khóa phím của C6, có điều là mình đặt đc thời gian khóa và hơn hản là nó có thể chỉ khó ở HS mà không khoa trong menu hay app

boy_online01

thì camera để mỗi chế độ phong cảnh thì ko bật flash kể cả trong tối mà :-". Các bác thích auto focus mà ko muốn nháy sáng thì bịt cái đèn flash vào là ok :D

Phiền bạn chủ topic gửi mình cái file fix camera đuôi .sis đc ko ? vẫn chưa fix đc :|

Bịt flash thì ảnh chụp nó đỏ lòm=)). Sao ko lấy cái camera fix.7z ở trên kia mà nhét nó vào private hả bác. Nếu ko nhét được thì chỉ lấy cái file txt trong đó rồi dùng Xplore đè vào private\10202be9 là OK.

Nó vãn dùng cái khóa phím của C6, có điều là mình đặt đc thời gian khóa và hơn hản là nó có thể chỉ khó ở HS mà không khoa trong menu hay app

Phone->Display-> Light time-out nha bác.

candyman8_x

Bịt flash thì ảnh chụp nó đỏ lòm=)). Sao ko lấy cái camera fix.7z ở trên kia mà nhét nó vào private hả bác. Nếu ko nhét được thì chỉ lấy cái file txt trong đó rồi dùng Xplore đè vào private\10202be9 là OK.

bạn bịt bằng tay thì ảnh nó chả đỏ lòm /:), cắt miếng băng dính đen dán vừa khít vào là ok, mà dùng trong trường hợp thực sự cần thiết VD như chụp ảnh bài thi thằng bạn trong phòng thi í còn bt che làm cái gì :-j
Thôi ko fix nữa để 2M size 1600x1200 up lên facebook vẫn nét lắm, có đi in ảnh đâu mà cần size to.

dkhoan_0211

bạn nhầm rồi.. trong phần cài đặt/ điện thoại/ quản lý điện thoại/ khóa phím tự động. chỉ có hiệu chỉnh tắt/ mở thôi chứ không có chỗ chỉnh time:( mà mình cop file fixx camera vẫn ko đc đâu nhé :-<

tất cả mọi người đều được, mỗi bạn k được là sao :|
ở chỗ setting tắt mở thì bnaj chọn là tắt, rồi vào setting => phone ==> display==> LIght time-out chỉnh tắt màn hình sau bao lâu tùy bạn

jan1789

à anh ơi cho em hỏi bản này chỗ điện thoại để ấn số đấy có giống giao diện của anh binh24 không anh