• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách h@ck các FW mới đơn giản. Phần II

Trunghuy90

may bac huong dan gium em, e sai con e 72 loai RM 530 thi hack ban hello nao, va hack sao,sao e hack nhieu ban hello ma ko dc. xin may anh giup gium e, cam on nhieu

E72 từ trước tới giờ chỉ Flash FW thôi nhé!

herison

a oi, hack bang Flash la sao, sao ko chang hieu, roi flash do lay o dau. Sao kho hack hon E63 zay, e dung hello hack nen quen roi. Anh giup e voi. Bay ro hon cho e mot chuc.

rapperdk

em chẳng biết sao em hồi trước em hack được mà sau khi vài lần format bây giờ hack lại ko đc nữa. cài hellOx vào chạy nó kêu là dã hack xog nhưng lại ko hiện ra Rom Patcher. ạ biết chỉ dùm em với... em dung n96. em ko biết trong ổ C có gì mà gần full lun. em dùng exlore xem tất cả file ẩn thì thấy chẳng có gì.

Chỉnh sửa cuối:

Trunghuy90

em chẳng biết sao em hồi trước em hack được mà sau khi vài lần format bây giờ hack lại ko đc nữa. cài hellOx vào chạy nó kêu là dã hack xog nhưng lại ko hiện ra Rom Patcher. ạ biết chỉ dùm em với... em dung n96. em ko biết trong ổ C có gì mà gần full lun. em dùng exlore xem tất cả file ẩn thì thấy chẳng có gì.
với 1 số máy sau khi hack sẽ không tự cài rompatcher!
bạn vào ổ C hay E tìm thư mục helloox và cài rompatcher trong đó là đc! OK

AlyCuong

Active Member
với 1 số máy sau khi hack sẽ không tự cài rompatcher!
bạn vào ổ C hay E tìm thư mục helloox và cài rompatcher trong đó là đc! OK

Trung Huy tích cực ghê, tết mà cũng k nghĩ mệt, phấn dấu lên Mod lun nha!:D

rapperdk

thank a nha. ah cho em hỏi luôn. làm sao để khôi phục cài đặt gốc ? e seach google mà kô hiểu. kêu gì mà format 4 ngón. còn làm trên đt thì bắt nhập mk.

Trunghuy90

thank a nha. ah cho em hỏi luôn. làm sao để khôi phục cài đặt gốc ? e seach google mà kô hiểu. kêu gì mà format 4 ngón. còn làm trên đt thì bắt nhập mk.

nhờ thêm 1 người nữa giúp đỡ b nhé!
Tắt nguồn trước nhé!
Nhấn kết hợp 4 nút (*,3,gọi nguồn)mỗi người bấm 2 nút cho dễ làm,chờ khi nào khởi động lại là 4mat xong!

NguyenTu

Super V.I.P
nhờ thêm 1 người nữa giúp đỡ b nhé!
Tắt nguồn trước nhé!
Nhấn kết hợp 4 nút (*,3,gọi nguồn)mỗi người bấm 2 nút cho dễ làm,chờ khi nào khởi động lại là 4mat xong!

4mat kiểu này có một số máy khỏi hack bằng hello0x luôn đó em!!

rapperdk

4mat kiểu này có một số máy khỏi hack bằng hello0x luôn đó em!!

thế này thì em bó tay rùi. em chạy đi chạy lại cũng không đc. dùng explore vào ổ C cài file RomPatcher thì không đc. có cách nào làm lại từ đầu hết không anh?

Trunghuy90

thế này thì em bó tay rùi. em chạy đi chạy lại cũng không đc. dùng explore vào ổ C cài file RomPatcher thì không đc. có cách nào làm lại từ đầu hết không anh?

the ban dùng máy gì và fw bao nhiêu?biết đâu máy bạn phải flash thì sao!

vaydima

em dang len bang dt nen ko vjet co dau" dc, may bac cho em hoi: e xaj con 6120c v05.11 vay hack bag cai HELLO nao?
em cam on trc nha