• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách h@ck các FW mới đơn giản. Phần II

hoangtuchuot

A cho e hỏi .n86 filmware 30. Các a đã có ban hello. Dùng cho e nó chưa? Chứ dùng ja thì e k có máy tính nên k thể hack được.nếu có mong a up dg link cho e với. E cảm ơn

AndyCuong

Supper Moderators
A cho e hỏi .n86 filmware 30. Các a đã có ban hello. Dùng cho e nó chưa? Chứ dùng ja thì e k có máy tính nên k thể hack được.nếu có mong a up dg link cho e với. E cảm ơn

N86 firmware 30 không hack được bằng HelloOX , chỉ hack CFW thoi .

nima1985

Well-Known Member
Nghe đâu con nokia E5 ra là con E71 ngừng sản xuất lun :( mới tranh thủ làm con trước khi nó thành hàng hiếm ấy thế mà mua phải con E71 fw 501.21.001
RM-346 hack kiểu gì cũng hok được, đã có cer key từ OPDA, dùng signbin để sign tất cả các bản Helloox mà vẫn ko được!!! có cao thủ nào giúp ko nè, chết dưới dòng S60 V3 ko cam tâm ~X(

MinhThang

Manager
Nghe đâu con nokia E5 ra là con E71 ngừng sản xuất lun :( mới tranh thủ làm con trước khi nó thành hàng hiếm ấy thế mà mua phải con E71 fw 501.21.001
RM-346 hack kiểu gì cũng hok được, đã có cer key từ OPDA, dùng signbin để sign tất cả các bản Helloox mà vẫn ko được!!! có cao thủ nào giúp ko nè, chết dưới dòng S60 V3 ko cam tâm ~X(

Bạn sang Đây tìm hiểu thêm.

nima1985

Well-Known Member
Bạn sang Đây tìm hiểu thêm.

Híc tất cả web điện thoại nổi tiếng của tàu cũng chưa có ai hack đựoc fw này :( anh chỉ qua đó lại đưa em về điểm cũ rồi :( e ở tàu mà :( thanks anh!! e thử lại lần nữa nhưng chắc ko khả quan!!! a còn cách nào khác hok?

binladen1206

Active Member
Híc tất cả web điện thoại nổi tiếng của tàu cũng chưa có ai hack đựoc fw này :( anh chỉ qua đó lại đưa em về điểm cũ rồi :( e ở tàu mà :( thanks anh!! e thử lại lần nữa nhưng chắc ko khả quan!!! a còn cách nào khác hok?
Vậy thì bạn hạ fw xuống 400 đi, lúc này thì hack bằng helloox vô tư.;;)

Donhue

mình hak păng hellox103 nhưng chỉ chay tơi appling patchets thôj là mãi vậy lun, ae pít taj sao ko gjúp minh vơj

tp31192

mình cài tới unpacking ùi đứng lun :| xóa và cài lại các bản hello õ khác cũng như thế :(