• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách h@ck các FW mới đơn giản. Phần II

tp31192

ko :D vẫn fw v500 hack đc bạn :) máy ko hiển thị đc tiếng việt nên mình mần lại rùi hack nhưng ko dc

tp31192

thử rùi 4 5 ver khác nhau ùi :D hehe chán wá tới unpacking file hay applying patch là 9dứng yên :| lúc trước đâu có bị hic

AndyCuong

Supper Moderators
thử rùi 4 5 ver khác nhau ùi :D hehe chán wá tới unpacking file hay applying patch là 9dứng yên :| lúc trước đâu có bị hic

bạn chạy đại firmware, dùng HelloOX v2.02 hack là được.

tp31192

rồi luôn bạn ơi 1.03 1.05 2.01 2.02 2.03 thử hết rồi :) Lúc trước chưa chạy lại fw vẫn hack dc = 2.01 bt . Hic mà zờ dậy đó

AndyCuong

Supper Moderators
rồi luôn bạn ơi 1.03 1.05 2.01 2.02 2.03 thử hết rồi :) Lúc trước chưa chạy lại fw vẫn hack dc = 2.01 bt . Hic mà zờ dậy đó

bạn nên 4mat máy đại đi , rồi tiến hành hack bằng HelloOX v2.01

herison

may bac huong dan gium em, e sai con e 72 loai RM 530 thi hack ban hello nao, va hack sao,sao e hack nhieu ban hello ma ko dc. xin may anh giup gium e, cam on nhieu