• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HelloOX2 2.1 - Cách h@ck các FW mới đơn giản. Phần II

DamMe123

NOKIA 6760s muốn hack thì cần làm những bước gì vậy bro ơi? giúp mình với chicken ko tim thấy moden máy 6760s trong này :(
IMAY: 355203033873978, phien bản pm: v03.45
Thanks!

tiepmod

ban giup minh con e71 minh ko tai nao cai dc heloox khi cai no bao jjjjj do roi ko the cai dat

tiepmod

mjh ko hieu gi het bay gio mjh da co fide cer key roi gio phai lam sao nua tai heloox thi no bao ko the cai dat ung dung bi chi phoi.

luongxuanthai

em có file cer với k3y rồi và đã sign HelloOX và cài vào điện thoại đuọc rồi nhưng khi chạy nó thì nó load mãi ko thấy đc, bác nào hướng dẫn em với. Em dùng máy E 63 đã cái firmwave mới nhất rùi :(

AndyCuong

Supper Moderators
em có file cer với k3y rồi và đã sign HelloOX và cài vào điện thoại đuọc rồi nhưng khi chạy nó thì nó load mãi ko thấy đc, bác nào hướng dẫn em với. Em dùng máy E 63 đã cái firmwave mới nhất rùi :(

bạn SIGN helloOX 2.01 thử xem

luongxuanthai

em thử SIGN helloOX 2.02, helloOX 2.03 rồi thì ko đc, còn helloOX 2.01 thì em chưa thử nhưng em nghĩ chắc ko đc, bác có cách nào khác ko chỉ em với :(

AlyCuong

Active Member
em thử SIGN helloOX 2.02, helloOX 2.03 rồi thì ko đc, còn helloOX 2.01 thì em chưa thử nhưng em nghĩ chắc ko đc, bác có cách nào khác ko chỉ em với :(

Thử tất cả các bản lun coi cái nào dc bạn!:D. Còn nếu k chắc tại firmware mới quá nên bó tay.

luongxuanthai

Thử tất cả các bản lun coi cái nào dc bạn!:D. Còn nếu k chắc tại firmware mới quá nên bó tay.

em tưởng bác xui dại ai ngờ cài helloOX 2.01 thì h4ck được rồi, đểu thế chứ lại =))
thx bác đã gợi ý cho em =D>