• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

Berong

M.n ơi nick em là Sj17132795 , m.n add em vào với nha để có gì ko biết em hỏi với

Download link 4share bằng uc ntn ấy nhỉ ,hj

MrwOrm

Vác ra trình duyệt mặc đinh down cho khỏe. Trang 4share cũng nhẹ. Load tý là xong :D

phamduypham

bản mới chả có gì khác đâu chỉ fix 1 số lỗi nhỏ với thu nhỏ mấy cây hạt cao cấp thôi. Berong bạn tập chơi bản việt hóa cho quen đi rồi chơi sang bản 1.31 sẽ ít bị dis hơn, lỗi dis là do thao tác nhiều đt k kịp xử lý nên mới văng thôi. Qua bản mới đỡ hơn. Bản 1.31 gọn nhẹ hơn 1 tí xử lý cũng ok hơn :Đ

MrwOrm

Bản này hình như fix giá cái thức ăn thú sc. Mà load nhanh hơn nhưng tốn dung lượng hơn, gấp rưỡi bản trc :D

echbuondoi

Ai mới chơi không nên trồng cây kiếm tiền. Chịu khó xin xỏ ae trên pda , rồi lấy tiền mua hạt củ cải cấp 1 mua phân bón liên tục , thu hoạch liên tục 1 ngày chịu khó cũng lên dc vài chục cấp. Từ cấp 70 thì ngừng trồng vì 1 vụ 1 cây dc có 2exp thôi.
Nhớ là phải chịu khó xin xỏ nhé ^^

maseco

Member
Ếch ơi cấp 30 thì trồng gì cho nhanh lên cấp và khi nào úp LV vậy .lên lv thì được gì không .nick của ếch là b.long hay B.LONG vậy

Berong

Em ít bạn quá ,m.n cho em xin nick em add với nha . Nick em là sj17132795 .
Mà mấy anh chơi có lang không ,sao em thấy thỉnh thoảng nó lang quá .

echbuondoi

phamduypham ơi dịch hộ tôi với

Berong

Anh ếch ơi ,sao em trồng củ cải theo anh bảo mà lâu quá , tốn 1k bao phân may ra lên được 2 cấp thấp anh à

lastlov3

Bạn Thắng ơi. Có vh bản 1.33 cho s60v5 k?
Ai có vài tr ủng hộ mình 1, 200k với. Sắp hết tìn rùi.

Quên nick mình là 30736995 mn add nibk mình nha.mới lv12

MrwOrm

Mới cài lại bản 1.30. Thấy bản kia fix k đc gì quan trọng mà load lâu hơn. Dùng 1.30 cho nhẹ nhàng, quen thuộc :D

echbuondoi

Quái nhỉ. Mình thì thấy dùng 1.31 load nhanh hơn
MrwOrm xin pm hiển thị dung lượng gprs đi

lastlov3

Trồg củ cải trên 10ô đất,bón phân 1h liên tục thj 1vụ lỗ 1k gold thu dc 150exp chưa tính exp xới đất,gjeo hạt...
Kết quả là gjờ lv12 ta còn có 4777gold
May mà làng ta lắm thằng gjàu toàn trồg hoa hồng nên đj ăn trộm cũng kiếm dc kha khá :))

MrwOrm

Quái nhỉ. Mình thì thấy dùng 1.31 load nhanh hơn
MrwOrm xin pm hiển thị dung lượng gprs đi

load nhanh nhưng load nhiều hơn. Bt thì k sao. Chứ lag thì mệt lắm. Mình dùng safe mgr hiện dung lượng mà :D

echbuondoi

Trồg củ cải trên 10ô đất,bón phân 1h liên tục thj 1vụ lỗ 1k gold thu dc 150exp chưa tính exp xới đất,gjeo hạt...
Kết quả là gjờ lv12 ta còn có 4777gold
May mà làng ta lắm thằng gjàu toàn trồg hoa hồng nên đj ăn trộm cũng kiếm dc kha khá :))

ăn trộm của làng coi chừng bị đuổi. He he.
Ol game pm tôi tôi cho 100k tiếp mà up cấp