• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

phamduypham

ex bác ếch thì add lâu r đang nói mấy ng mới chơi kìa :) có cách add đc đó mà ai add đc thì mình tặng vốn cho làm ăn :Đ

Berong

Cuối cùng em cũng play đc rồi ,ai hướng dẫn giùm em mấy nv đầu và dạy em cách add nick m.n !

MrwOrm

Cuối cùng em cũng play đc rồi ,ai hướng dẫn giùm em mấy nv đầu và dạy em cách add nick m.n !

Hiện tại k có nv j đáng làm đâu. Cứ trồng cây bt thôi.
Vào phần Bạn bè>Thêm bạn mới>Thêm bạn bè xong điền số tài khoản vào tìm

Vào Tài khoản để lấy số tài khoản. Post lên mọi ng còn biết.

Berong

Em thấy cũng lang quá ,ấn 3,4 lần mới trồng đc ,mà sao trog mục phân bón nhiều loại thế ạ ,m.n cho em nick của tất cả ai chơi trog pda em add để thi thoảng ai hở ra em thu hoạch gjúp nha

MrwOrm

Em thấy cũng lang quá ,ấn 3,4 lần mới trồng đc ,mà sao trog mục phân bón nhiều loại thế ạ ,m.n cho em nick của tất cả ai chơi trog pda em add để thi thoảng ai hở ra em thu hoạch gjúp nha

Lấy số tài khoản đưa lên m.n đee. Viettel đang lag. Cài cấu hình mobifone đee. Bớt lag hơn.

echbuondoi

Đã có bản 1.31 chờ bác thắng

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 55 minutes:

Quái nhỉ file ngôn ngữ cập nhật từ 1.3 lên 1.31 bằng mobihex mà không thấy gì mới

Chỉnh sửa cuối:

MrwOrm

Liệu có thể bớt lag k nhỉ??? =))=))=))
Bác ếch up bản tàu lên đi. Cài thử trong lúc chờ bác Thắng :D

echbuondoi

Thấy khác ở hạt giống trong chợ là khi trồng không cò hình thù to khủng bố nữa. Chắc đây là bản vá của 1.30

Berong

Anh có vh cho v3 ko , cho em luôn với nha

À down ver mới về có phải nt mất 3k nữa ko ạ

echbuondoi

Cho em link trang chủ vs ,cài xog thì nhét file kia vào app ấy a

http://nc.sj.91.com/
file vh nhét vào
!:\resource\apps nhé trong đó ! là nơi cài game ( nếu cài trên máy thì ! là C, cài trên thẻ thì ! là E)
file này update từ 1.30

MrwOrm

Bản này có vẻ dịch chuẩn hơn. Nhưng quen dùng bản kia nên hơi thấy hơi lạ lạ :D