• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

MrwOrm

Em cài xong vào nó toàn hiện lỗi này bắt ok rồi dis mọi người à

Mạng mobi hả? Mobi k gửi tin kích hoạt đc nên nó cứ bắt gửi lại thế đấy. Dùng sim vina or viettel mà chơi.

MrwOrm

Em dùng viettel mà ,mất 6k rồi chưa chơi đc ,ai help em với

Toàn ng k biết tiếng tàu nên khó ghê. Thử thay sim khác dz0 xem đc k thôi. Chứ trò này khựa lắm. Chắc k ai giúp j đc đâu.

maseco

Member
Mấy bác cho e tham với .nhiệm vụ 1.5 là gì và làm như thế nào vậy.e mới tập chơi nên còn nghèo wá cày mãi vẫn đủ nuôi 1 con chó đúng là số phận của lão Hạc

mai_tien_dat_251

nuôi chó làm gì? Khi nào vườn rộng hãy mua. Khi em bấm menu thì chỉ còn thấy 1 mục là tiếng Trung, bấm vào đó thì ra cái bản đồ gì ấy và vẫn toàn tiếng Trung? Vậy là vẫn chưa Việt hoá được hết à các bác?

bản đồ đó hình như là làng thì phải.

MrwOrm

Mấy bác cho e tham với .nhiệm vụ 1.5 là gì và làm như thế nào vậy.e mới tập chơi nên còn nghèo wá cày mãi vẫn đủ nuôi 1 con chó đúng là số phận của lão Hạc

Nv 1.5 là nhận nv và trồng cây theo yêu cầu of nv. Lúc mình trả nv là mình đã bán trái cây đó vs giá x1,5.

nuôi chó làm gì? Khi nào vườn rộng hãy mua. Khi em bấm menu thì chỉ còn thấy 1 mục là tiếng Trung, bấm vào đó thì ra cái bản đồ gì ấy và vẫn toàn tiếng Trung? Vậy là vẫn chưa Việt hoá được hết à các bác?

bản đồ đó hình như là làng thì phải.

Là làng đó. Chép file đính kèm ở bài #22 vào !:\resource\apps là có vh nốt phần làng. Bác mod hướng dẫn ở bài đầu r đó

MrwOrm

À, cái game này mất sim xong đi làm lại sim thì vẫn mất tài khoản phải k các bác???

maseco

Member
Nv 1.5 là nhận nv và trồng cây theo yêu cầu of nv. Lúc mình trả nv là mình đã bán trái cây đó vs giá x1,5

lúc nhận nv họ phát hạt giống cho mình à bác.e vào nv thấy nhiều wá nên nhận hết ,đi chôm mớ trái cây về trúng cái nào thì trả cái đó .chứ e có tiếng của chú Đào đâu. Từ lúc chơi tới giờ trúng được 3 cái là hết còn lại 1 mớ ko bít gì hết

MrwOrm

Nv 1.5 là nhận nv và trồng cây theo yêu cầu of nv. Lúc mình trả nv là mình đã bán trái cây đó vs giá x1,5

lúc nhận nv họ phát hạt giống cho mình à bác.e vào nv thấy nhiều wá nên nhận hết ,đi chôm mớ trái cây về trúng cái nào thì trả cái đó .chứ e có tiếng của chú Đào đâu. Từ lúc chơi tới giờ trúng được 3 cái là hết còn lại 1 mớ ko bít gì hết

K. Mình phải tự mua hạt để trồng. Mấy cái nv đấy làm nhiều là quen mặt chứ ý mà. Mình cũng nhớ gần hết các trái vs các vật phẩm trong đó.

Berong

Bây giờ em thử đổi sim khác để đk thì khi e lắp sim chính vào có còn nick nữa ko

lastlov3

Bây giờ em thử đổi sim khác để đk thì khi e lắp sim chính vào có còn nick nữa ko

vẫn còn.
Nó tự đăg nhập theo sjm mà.
Trước ta cũg thế, gjờ 1nick sjm vt, 1nick sjm mobi.
Babydragon bên chém ah? Heodat nè
Nick ta là sj30736995 aj pl thj add nhé

phamduypham

nick mình nè sj13337777 ai add đc mình tặng cho 5tr để làm ăn :))

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

sắp giã từ s60v3 kiếm diễn đàn cho android bye bye mấy bác thỉnh thoảng mình vào xem tình hình

Chỉnh sửa cuối:

echbuondoi

nick mình nè sj13337777 ai add đc mình tặng cho 5tr để làm ăn :))

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

sắp giã từ s60v3 kiếm diễn đàn cho android bye bye mấy bác thỉnh thoảng mình vào xem tình hình

b.long nè .cho 5tr đi :U. Mà xài android cũng chơi dc mà. Thjnh thoảng vào đây 8 với ae x-8