• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

vinhan192

sao mình add nick hoài ko được, có bạn nao add mình đi sj23365312 chơi 1mình buồn quá

buithihuan

Bị đuổi á. Tui đi trộm thì trộm of làng mình nhiều nhất, các làng khác ít hơn =))

mình kg trộm thì ng khác trộm. Mà vào làng mình kg bị chó cắn. Vào làng khác cổng đầy chó. Kinh lắm.

MrwOrm

mình kg trộm thì ng khác trộm. Mà vào làng mình kg bị chó cắn. Vào làng khác cổng đầy chó. Kinh lắm.

K thấy login mà k bị kick khỏi làng nhỉ?
Hay login vào đóng góp đều đặn???

lastlov3

ăn trộm của làng coi chừng bị đuổi. He he.
Ol game pm tôi tôi cho 100k tiếp mà up cấp

thế ah. K bít lỡ tay ăn trộm toàn hoa hồng của mấy thằng trong làng.
Nick ếch là j thế?

Nick mình là 30736995

jacklee

Mất điện thoại --> mất sim --> phục hồi sim + mua điện thoại mới --> ko vào được farm nữa --> chán :-??

lastlov3

My add nich ruì đó đừng ăn trộm của tui nha

yên tâm, ta toàn rình mấy phú hộ ăn trộm thuj. Tại mấy đại gja trồg hoa hồg với cây thôg bán dc nhjều tìn hơn

Ếch ui. Vào ủng hộ mình ít tìn để mua pb với. Mình là Heo Đất ý

echbuondoi

Mất điện thoại --> mất sim --> phục hồi sim + mua điện thoại mới --> ko vào được farm nữa --> chán :-??

lâu quá không thấy ông. Hoá ra mất điện thoại. Thử cài bản 1.20 rồi vào xem .nghe nói cài bản đó khôi phục lại code đó. Thử đi nhé. Nic 14x mà bỏ phí lắm

mai_tien_dat_251

lâu quá không thấy ông. Hoá ra mất điện thoại. Thử cài bản 1.20 rồi vào xem .nghe nói cài bản đó khôi phục lại code đó. Thử đi nhé. Nic 14x mà bỏ phí lắm

14x cơ à? mất thì tiếc thật!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

mà làm thế nào để đóng băng ở gốc cây vậy các bác? đấy có phải là phân bón kô?

Chỉnh sửa cuối:

echbuondoi

Đó là nâng cấp đất. Khi bạn mua full 18 ô đất thì ở cấp độ 30 bạn bỏ 1tr xẽ lên lv1 có 6 ô đất màu xanh rôi lên cấp 35 x dc phép mua thêm 1 ô nữa ....
Cấp 30 Lv1 x 10% sản lượng trái cây
Cấp 60 Lv2 x 20% sản lượng trái cây
Cấp 90 Lv3 x 30% sản lượng trái cây
Cấp 120 Lv4 x 40% sản lượng trái cây
Cấp 150 Lv5 x 50% sản lượng trái cây
Cấp 180 Lv6 x 50% sản lượng trái cây -> từ lv6 trở lên ưu tiên khi bị ăn trộm tức là 1 ô trái cây đã chín xẽ có xác suất bị mất từ 0 -> 1 trái
không rõ là lv bao nhiêu xẽ có xác xuất thú cắn lại người nào đánh nó -> tôi bị rồi

khicon128

Thì ra mọi người thảo luận ở đây.mình chơi cả mấy tháng nay mà chẳng gặp ai quen hết.mấy bạn cho mình hỏi làm sao gia nhập làng vậy?mình lv 41 có vào làng đc k?

Có bác nào pro júp mình làm nv với.toàn tiếng tàu chẳng hjủ j cả.chơi tới lv41 mà chưa làm 1 nv nào hết.hjx.

MrwOrm

Thì ra mọi người thảo luận ở đây.mình chơi cả mấy tháng nay mà chẳng gặp ai quen hết.mấy bạn cho mình hỏi làm sao gia nhập làng vậy?mình lv 41 có vào làng đc k?

Có bác nào pro júp mình làm nv với.toàn tiếng tàu chẳng hjủ j cả.chơi tới lv41 mà chưa làm 1 nv nào hết.hjx.

Vào phần làng, chọn 1làng thì có phần xin gia nhập. Xin xong chờ chấp nhận là đc vào. Chỉ cần đc chấp nhận thôi, còn lv nào cũng vào đc hết.
Phần nv thì khỏi làm. Cứ up lv cao cao 1tý r tính tiếp bạn ạ.

lastlov3

Lv1 mình nhận hết tất cả nv rùi trồg trọt mấy cái hạt nó cho đến 18h dc 150k. Mình thấy mấy nv toàn ghj 18h, hjnh như phải hoàn thành trước 18h hàng ngày. Đó là nv ngày mà

MrwOrm

Toàn nv sưu tập trái cây để đổi hạt giống lv cao. Thời gian 24h tính từ lúc nhận nv. Thu thập đủ 2 loại trái cây nó yêu cầu ở trên sẽ đc 1hạt giống sc ở dưới. Rảnh rổi làm cũng đc.