• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

khicon128

Bác nào chơi lâu có kinh nghiệm rùi chỉ mình trồng cây j cho nhanh up lv đc k?mình lv 41 r mà trồng cây theo lv của mình trong shop bán mỗi lần thu hoạch đc có 570epx.thua cả hạt giống lv39 nữa..vừa ít tiền vừa ít epx k bít bgiờ mới úp lv đất đc nữa.
Nick của mình là:sj12473162
có bác nào chơi add nick mình với nhé!

lastlov3

Hôn nay bật cảm biến nên mới thấy v5 đẹp thật

Boykuteo

game hình như bị điên mình trồng sầu riêng khi thu hoạch đất lv3,4 đều đc 33 trái đối với cây cấp 100 kũng vậy

MrwOrm

H để ý mới thấy. Lv4 tăng 20% sản lg. Lv3 tăng 15%. Lv2 tăng 10%. Giảm 1 nửa so vs trc.

lastlov3

Hiz.
Lv4 12% 2x4%= 20%
Lv3 9% 2x3%= 15%
nhầm rùi. Công thức phải là:
(%theo lv đất ) + 2% * (lv làng) = %sản lg đc tăng

VD: worm có lv đất là 3(sản lg 9%) . lv làng là 7 thj sản lg sẽ đc tăg theo công thức
9% + 2% * 7 = 23%

MrwOrm

nhầm rùi. Công thức phải là:
(%theo lv đất ) + 2% * (lv làng) = %sản lg đc tăng

VD: worm có lv đất là 3(sản lg 9%) . lv làng là 7 thj sản lg sẽ đc tăg theo công thức
9% + 2% * 7 = 23%

K phải. Nếu lv đất < lv làng thì sẽ là
%lv đât + 2% x lv đất
9% + 2%x3=15%
Nếu lv đất > lv làng
%lv đất + 2% x lv làng
vd lv là 2 thì sẽ là
9% + 2%x2=12%
Xem lại đi. Google dịch k đúng lắm đâu. Đợt này chẳng hứng up đất. Cày tiền mua thú cho khoái. Đang có 10tr r. Khi nào dư tiền mới up tiếp :D