• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

echbuondoi

Có gì hot ở trang chủ hay sao ấy.
Tạm thờ ngừng trồng mai. Giờ trồng nốt số thông vây. Mấy bác kia đuổi cấp chắc nhanh lắm đây

MrwOrm

Có gì hot ở trang chủ hay sao ấy.
Tạm thờ ngừng trồng mai. Giờ trồng nốt số thông vây. Mấy bác kia đuổi cấp chắc nhanh lắm đây

K biết. Vô trang chủ k thấy gì cả. Mà mai đắt ghê. Hơn 100k, mang dz0 chợ bán kiếm lời đi :D

Thangnd31082

Vào khu vực bán thú mà xem. Mất voi mất khủng long...
Có đại gia nào đó thao túng thị trường rồi

Thực ra đó là tổng mạng nó thao túng đó ! Trung quốc đông dân , ông nào cũng đua tiền game thì tổng mạng làm ăn sao nổi ! nó phải tự mua hết thú bán bằng tiền game để các đại gia mua thú bằng tiền xu thông qua nạp thẻ. đồng thời đẩy giá hạt siêu cấp lên cao để mấy người không có time như anh em ta phải mua với giá cắt cổ>> hết tiền mua thú >>> phải nạp thẻ ( tiếc là ta không có thẻ mà nạp !)

lastlov3

Id mình là sj30736995
Ai chơi add mình nhé.
Ai gjàu thj che mình xin 1, 200k mua phân bón để up lv cho lẹ với. Có 20k vọc đi vọc lại chậm up lv wá

Berong

Chào mọi người ,em là mem mới . Em tải game về nó bắt nhắn tin em ok nhưng sao nó chạy 1 hồi rùi hiện ra 1 bảng bắt ấn ok rồi dis luôn .

Berong

Em cài xong vào nó toàn hiện lỗi này bắt ok rồi dis mọi người à

phamduypham

tháng này mình lu bu với công việc quá + fải nằm viện mổ ruột thừa nữa mấy bác kia up nhanh + giàu ghê hic. Đã 3 tuần rồi nv 1,5 sắp có lại trong nay mai thôi h trồng cây ít h để chờ nv 1.5 đc rồi.

quanh đi quanh lại cái topic này cũng chừng này người vậy trời ,cũng toàn nhữg gương mặt quen thuộc k thôi ah :)) nay nhìn thấy 2 member nữa k biết đc bao lâu đây hihi.