• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HappyFram 1.30 Final (Nông Trang vui vẻ Online) S60v3 Việt hóa by LQT_SymPViet!

MrwOrm

Tìm thấy trong phần data, chắc sắp ra cảnh này, nhìn đẹp quá, trồng thông 1 tháng + bán hết nhà cửa đi mới đủ tậu ==

Thangnd31082

Có ai dc phần thưởng nhờ ghi biển báo không. Mình chả thấy dc gi cả

Đây cũng không thấy gì !
Cấp như vậy cũng hòm hòm rồi , anhem đừng đua cấp nữa tốn tiền, mất thời gian , giờ đua up nhà thú và kinh doanh để có thật nhiều tiền đi !

echbuondoi

Hix tôi đâu có muốn đua cấp đâu. Còn nhiều hạt giống cây thông và cây cấp 200
quá. Bán hạt mai vàng thì tiếc lắm.
Ae trồng cây này kiếm tiền ngang với hạt mai nè giá đang rẻ. Mỗi tội thời gian thu hoạch lâu quá

MrwOrm

Bán mình ít mai đi. Hì. Mình cũng còn 100hạt thông vs 1ít hạt nv. Mỗi cái hạt nv trồng lâu, k có hạt trồng mới đụng tới. Mấy bác cày thú đi, để bọn mình còn theo nổi chứ. Chênh nhau 50lv. Càng theo càng rớt ==

echbuondoi

Vào khu vực bán thú mà xem. Mất voi mất khủng long...
Có đại gia nào đó thao túng thị trường rồi

MrwOrm

Hiz. 100 gói quà vs 300 hạt đã đi. Thế là hơn chục ngày làm k công.

echbuondoi

Tôi mất oan 180 hạt hôm qua mới mua nè. Hiz 4tr8 của tôi. Chưa trồng dc hạt nào. Mà vì sao lại mất hết thế, tổng mạng bị lỗi à

MrwOrm

Tôi mất oan 180 hạt hôm qua mới mua nè. Hiz 4tr8 của tôi. Chưa trồng dc hạt nào. Mà vì sao lại mất hết thế, tổng mạng bị lỗi à

Cũng k biết. Nản nph quá. À, mấy cái nv a,b,c,d là làm nv ở nông trại, đc phần thưởng ở game thủy trại. Vừa làm thử 1 cái xong.

Boykuteo

MrwOrm 07:10 PM Hôm Nay Nguyên văn bởi echbuondoi: Tôi mất oan 180 hạt hôm qua mới mua nè. Hiz 4tr8 của tôi. Chưa trồng dc hạt nào. Mà vì sao lại mất hết thế, tổng mạng bị lỗi à Cũng k biết. Nản nph quá. À, mấy cái nv a,b,c,d là làm nv ở nông trại, đc phần thưởng ở game thủy trại. Vừa làm thử 1 cái xong.
Làm nvụ đó ntn vây bạn ? Mình mất có 24 hat thôi may là ko mua

echbuondoi

Thả nào bọn tq chúng nó bán ra ồ ạt giá rẻ thế. Làm nv a b c gi đó thì trồng cây theo yêu cầu thì phải
chia buồn MrwOrm lỗ nặng quá

MrwOrm

Thả nào bọn tq chúng nó bán ra ồ ạt giá rẻ thế. Làm nv a b c gi đó thì trồng cây theo yêu cầu thì phải
chia buồn MrwOrm lỗ nặng quá

Lỗ thì k lỗ. Chỉ k lãi đc thôi. Trc nv có 15tr. H có thêm 1tr là 16. Hiz.

Thangnd31082

Phải đọc kĩ hd trên trang chủ.tạo được hạt loại đó nhưng 17h ngày 9.5 là die hết. Chỉ nhửng hạt trong gd mới sống thôi. Hết hạn lại hoàn về.

MrwOrm

Phải đọc kĩ hd trên trang chủ.tạo được hạt loại đó nhưng 17h ngày 9.5 là die hết. Chỉ nhửng hạt trong gd mới sống thôi. Hết hạn lại hoàn về.

Thì mình gửi giao dịch hết mà. Đâu để trong túi. Hiz. Nhà mạng bem cú bất ngờ quá.
@boykuteo: đặt cấu hình mobifone đi, vào khá êm khi viettel lag.

MrwOrm

Vừa bán hết tài sản đc 21tr, nhờ Glinh mua cảnh mùa xuân giống bác mod. H nhẵn tiền r :D:D:D
Cày kéo tiếp thôi.