• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

mathanh

mình đã gợi ý rồi, những lổi đó nhỏ nhặt các bạn bung fw ra xoá phoneuivoip nha, vì mình tách bàn phím v2 c6 qua. khi tìm file và nó trùng tên nên bóc qua luôn, nhưng mình không biết khi xoá file đó có ảnh hưởng tới fw không nha

boy_friend

mình đã gợi ý rồi, những lổi đó nhỏ nhặt các bạn bung fw ra xoá phoneuivoip nha, vì mình tách bàn phím v2 c6 qua. khi tìm file và nó trùng tên nên bóc qua luôn, nhưng mình không biết khi xoá file đó có ảnh hưởng tới fw không nha

ặc.thế thì còn ai dám xóa nó nữa chứ.may mà e chưa flash lại đó thui đợi bác tách file âm thanh of v52 cho sang cfw này thì làm 1 thể vậy.thanks bác

hatranbeclin

ặc.thế thì còn ai dám xóa nó nữa chứ.may mà e chưa flash lại đó thui đợi bác tách file âm thanh of v52 cho sang cfw này thì làm 1 thể vậy.thanks bác

file âm thanh có gì hay mà khoái kéo qua vậy bạn? ^^!

Grindelwald

hay chứ bạn nokia nó chỉnh cho v52 cái âm thanh khá tốt nên tất nhiên phải khoái rùi

Khoaaaa

Active Member
Hay hơn cả mod codec âm thanh trong bản 25 này luôn hả bạn,mình thấy âm thanh trong bản này nge rất đả ,bass khủng wá ko dám cho volum lên 85% ,sợ nổ cưng lắm

hatranbeclin

:)) code âm thanh của v52 , thế mà mình cứ tường .....
âm thanh ver này là tuyệt rồi! :)) xicalo vol9 nghe muốn bay....

Khoaaaa

Active Member
Vậy là sắp có update ,và nâng cấp chính là mod âm thanh hả anh ,sao ko đợi core v52 lun,nếu có anh xem lỗi đọc tên người gọi nha,à xóa bớt và nhét vào một themes IND j đó dc á

hiepsinight

có bạn nào xóa file phoneuivoip rồi flash lại chưa ,có bị jì lỗi ko , mình định flash lại mà nghe mathanh noi rợn người wá :))

LastKnight

thêm 1 lỗi nữa: trình xem ảnh browser khi zoom ( phóng to = cách đè trên màng hình thì nó zoom lên như kính lúp ấy) thì bị out ra màn hình chủ
trích bbmiss_9x

blackandmina

bạn ơi sao mình cháy máy báo ok mà máy mất nguồn luôn k lên được.đang jaf mong chỉ gấp dùm.thanks

concuarangme

có bạn nào xóa file phoneuivoip rồi flash lại chưa ,có bị jì lỗi ko , mình định flash lại mà nghe mathanh noi rợn người wá :))

Sau khi xóa file này xong, flash lại thì máy không lên...bấm power thì máy rung điên cuồng X_X phải tháo pin ra là flash lại bình thường không xóa nữa thì mới được :ar!

trích bbmiss_9x

Mình thử thì không bị lỗi này, bạn check lại xem sao nhé, thử restart lại xem sao.

haunterno1

Bản này Firmware V.52 Cook được không vậy bạn?
2 Link bạn đưa, tải link nào vậy bạn

Có mod 10HS với 8 trang ký tự cho 5800 V52 không bạn ?

haunterno1

Chỉnh sửa cuối:

tantu

Sau khi xóa file này xong, flash lại thì máy không lên...bấm power thì máy rung điên cuồng X_X phải tháo pin ra là flash lại bình thường không xóa nữa thì mới được :ar!

Mình thử thì không bị lỗi này, bạn check lại xem sao nhé, thử restart lại xem sao.

Các bạn bung bản lai của mathanh ra lấy 2 file có tên phoneuivoip trong resource/apps chép đè vào bản này thì sẽ được thôi bạn

Khoaaaa

Active Member
Hình như có core v52 từ pnht rồi a thanh ơi,bên bác j ý,
mà lủ lụt cfw c6 for 523x ở đâu tràn về mà nhiều dử vậy ta

concuarangme

Hình như có core v52 từ pnht rồi a thanh ơi,bên bác j ý,
mà lủ lụt cfw c6 for 523x ở đâu tràn về mà nhiều dử vậy ta

Bản cook nào cũng dành cho 5800 hết thì mấy 55x và 52x kiện cáo tùm lum sao chịu nổi ^^

Status
Không mở trả lời sau này.