• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

hatranbeclin

Bản này xài good lắm các bác ơi! Đem về xào xào nấu nấu theo ý thik . hihi đây là 1 bản tuyệt.

caotuanan

có điều theme bị xung đột hay sao ấy,hiện 1 phần icon theme mặc định,1 phần theme cài chứ k full

bản này nhanh hơn bản lai rất nhìu rồi nhưg vẫn con hơi đơ đơ so vs bản c6 v20. Chắc vì vậy mà chiếm ít ram hơn nên ram dư nhìu hơn.kết cái nghe nhạc của bản này nữa rất tốt.lướt web trên bản này bôi đen đc chữ mấy bản c6 ko bôi đen đc
ah tiện thể hơi lạc đề tý mún có avatar trog pdaviet thì fải làm sao vậy mò hoài ko đc.mí bác chỉ giúp.

hiepsinight

các bác cho em hỏi , cái gallery photo ấy , sao nó ko quét hết hình trong thư mục images , có một số hình bị chồng lên , khi em zoom cái hình nào đó ( tùy hình mới bị ) thì nó lại nhảy ra cái hình ko dc quét kì vậy :-/

boy_friend

có lẽ bạn cài đặt bạn đã ON Say caller's name,vào Profiles>General>Personalise>Say caller's name = off

k phải vậy đâu bác à.e k cài đặt j cả mà bị có tiếng nói chèn vào nhạc chuông nè.lúc vào profile chọn nhạc chuông thì bị ngắt nhạc 1 lúc mất vài giây rồi lại có nhạc tiếp.có lẽ lúc ngát nhạc đó là có tgiongj nói chèn vào.chả hỉu sao nữa.bác mathanh ơi lên tiếng giúp e đi

Chỉnh sửa cuối:

MrAV

Bác MaThanh ơi!!! Bản này ko có âm lịch ah????:(( thêm âm lịch vào đi bác:):)

caotuanan

Bác MaThanh ơi!!! Bản này ko có âm lịch ah????:(( thêm âm lịch vào đi bác:):)

ai bảo k có?bạn vào lịch-->cài đặt-->âm lịch on/off đó bạn.xem kỉ có k nhé.
@ mathanh : có xung đột theme thì hướng giải quyết thế nào??

MrAV

bản này nhanh hơn bản lai rất nhìu rồi nhưg vẫn con hơi đơ đơ so vs bản c6 v20. Chắc vì vậy mà chiếm ít ram hơn nên ram dư nhìu hơn.kết cái nghe nhạc của bản này nữa rất tốt.lướt web trên bản này bôi đen đc chữ mấy bản c6 ko bôi đen đc
ah tiện thể hơi lạc đề tý mún có avatar trog pdaviet thì fải làm sao vậy mò hoài ko đc.mí bác chỉ giúp.

Bác ấn cái vào "Bảng điều khiển" (Góc trên, bên phải) => "Thay đổi avarta" (Bên trái, dưới)

boy_friend

các bạn bung ra xoá cái phoneuivoip.r01 phoneuivoip.r96 này sẻ hết

phải bung ra rồi flash lại hả bác?ôi thôi .mà bác cho e cái đường dẫn đi và tên những file cần xóa nữa chứ xóa lung tung lại hỏng thì xong con ong.đang có nhạc chuông mà bị chèn vào cái âm đó nge ức chế qá.sao bác cho nó vào làm chi vậy?

MrAV

ai bảo k có?bạn vào lịch-->cài đặt-->âm lịch on/off đó bạn.xem kỉ có k nhé.
@ mathanh : có xung đột theme thì hướng giải quyết thế nào??

OK.... Có rồi ạ.. Thank bác nha....;;)

hiepsinight

các bác cho em hỏi , cái gallery photo ấy , sao nó ko quét hết hình trong thư mục images , có một số hình bị chồng lên , khi em zoom cái hình nào đó ( tùy hình mới bị ) thì nó lại nhảy ra cái hình ko dc quét kì vậy :-/

boy_friend

phải bung ra rồi flash lại hả bác?ôi thôi .mà bác cho e cái đường dẫn đi và tên những file cần xóa nữa chứ xóa lung tung lại hỏng thì xong con ong.đang có nhạc chuông mà bị chèn vào cái âm đó nge ức chế qá.sao bác cho nó vào làm chi vậy?

bác THANH ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.help me

concuarangme

bác THANH ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.help me

1 cách sữa lỗi đơn giản là vào profile, tạo 1 cấu hình mới hoàn toàn sẽ không bị nữa, mình đang tạo cấu hình mới và sử dụng hoàn toàn bình thường, không có bị lỗi đọc tên người gọi đến.

hic fát hiện 1 điều là bản này trog lúc nghe nhạc làm việc khác thì giật wa'. Tắt nhạc đi hết giật. Chắc a mathanh dồn hết nội công dzo trình nghe nhạc=))

concuarangme

hic fát hiện 1 điều là bản này trog lúc nghe nhạc làm việc khác thì giật wa'. Tắt nhạc đi hết giật. Chắc a mathanh dồn hết nội công dzo trình nghe nhạc=))

cái này mình nghĩ là do hiệu ứng theme đẹp wa nên làm máy chậm tí đó, tuy nhiên cũng hok sao, nghe nhạc đã rùi hãy làm, hehehe

ohannguyent

buộc phải bung ra rồi flash lại hả pro?dùng quản lý file xóa có đc k vậy?lười jaf qá hix

ko chỉnh sửa đc rom khi máy đang hoạt động và ko có trình ql nào có thể edit rom ngoài việc cook và flash.

Status
Không mở trả lời sau này.