• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.
mình up bản này xong bật máy chỉ thấy rung mợt cái.Màn hình khơng lên sợ quá
ai biết chỉ giùm với

concuarangme

đã tạo rồi vẫn ko hết bạn hd lại giúp mình dc ko

Hình như ai cũng khó chịu vì gọi tên người gọi đến thì phải ^^ . Gọi tên cũng hay mà, chuông reng chỉ cần nghe tên thui là bít ai liền, không cần xem...

tieutieumy

sau khi bị tên người gọi hoành hành thế là đã trở về lại bản lai xài thấy cũng ngon.thêm vài thứ vô nữa

tieutieumy

Hình như ai cũng khó chịu vì gọi tên người gọi đến thì phải ^^ . Gọi tên cũng hay mà, chuông reng chỉ cần nghe tên thui là bít ai liền, không cần xem...

bác co link cho em xin di.tắt gởi tin nhắn tới nokia đó

boy_friend

sửa giá trị ''true'' thành ''false'' trong widgetconfiguration.xml (mở bằng notepart) trong đường dẫn private\200159c0\install\profile\hsps\00.

bác test file âm thanh of V52 thấy thế nào có to như bản cũ này k vậy?e bh mới down về cook lại đây sáng h mất mạng k down đc.xào thôi
bác cho e hỏi thêm chut.bây h e mún quay về bàn phím mặc định k xài sym^3 nữa thì làm thế nào?tại cái vụ đọc tên người gọi kèm nhạc chuông thấy gét quá k chịu đc dù đã đổi cấu hình mới mà k đc.đành quay về bàn phím cũ đợi bác Thanh sửa đc lỗi đó thì xài vậy.bác hướng dãn e chút nha.cho kèm file mod lun nah bác

Chỉnh sửa cuối:

ohannguyent

bác test file âm thanh of V52 thấy thế nào có to như bản cũ này k vậy?e bh mới down về cook lại đây sáng h mất mạng k down đc.xào thôi
bác cho e hỏi thêm chut.bây h e mún quay về bàn phím mặc định k xài sym^3 nữa thì làm thế nào?tại cái vụ đọc tên người gọi kèm nhạc chuông thấy gét quá k chịu đc dù đã đổi cấu hình mới mà k đc.đành quay về bàn phím cũ đợi bác Thanh sửa đc lỗi đó thì xài vậy.bác hướng dãn e chút nha.cho kèm file mod lun nah bác

music v52 nghe ấm, hay hơn v51 tiếng gõ tròn hơn. Còn cái dialer s^3 thì tạm thời chưa giúp bồ đc, vì onl by mobile.

boy_friend

music v52 nghe ấm, hay hơn v51 tiếng gõ tròn hơn. Còn cái dialer s^3 thì tạm thời chưa giúp bồ đc, vì onl by mobile.

vậy mai bác hd lại e nha.tạm thời bh chưa jaf vội đợi mai cook lại cái dialer sym^3 đã rồi jaf lại sau vậy.music v52 này có to như bản cook of bác Thanh k vậy?bản này nge nhạc sàn đã tai qá :))

ohannguyent

vậy mai bác hd lại e nha.tạm thời bh chưa jaf vội đợi mai cook lại cái dialer sym^3 đã rồi jaf lại sau vậy.music v52 này có to như bản cook of bác Thanh k vậy?bản này nge nhạc sàn đã tai qá :))

to thì ko to hơn, nhưng nghe chuẩn tiếng hơn. V52 có cái music này là nổi trội nhất thui.

boy_friend

to thì ko to hơn, nhưng nghe chuẩn tiếng hơn. V52 có cái music này là nổi trội nhất thui.

e hỏi là có to như bản cũ k thuic hứ có dám hỏi to hơn đâu.to hơn chắc hỏng loa quá.mà về bàn phím cũ có ảnh hưởng j tới các file khác k vậy bác?sợ lại đụng file là to tội đó.

ohannguyent

e hỏi là có to như bản cũ k thuic hứ có dám hỏi to hơn đâu.to hơn chắc hỏng loa quá.mà về bàn phím cũ có ảnh hưởng j tới các file khác k vậy bác?sợ lại đụng file là to tội đó.

bàn fím cũ là mặc định của máy thì làm sao có lỗi đc chứ???

kaka_nd

Khồng to tiếng bằng bản cũ đâu nhá. mở hết cỡ mới chỉ bằng mở hơn 2/3 tiếng so với bản của bác Mathanh thôi. dc cái nghe nhạc tiếng nào ra tiếng đó rất hay.

Status
Không mở trả lời sau này.