• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

Khoaaaa

Active Member
mình củng flash xong rồi nhìn bộ icon là ấn tượng ngay,cái dial thông minh củng đẹp và thoáng,mấy cái chử đẻ vậy củng hay hay,nhưng đúng là hình như trình xem ảnh chậm hơn thì fai,để em rết thử xem

ai bị lỗi trình khoá fím c6 giống mình ko? Lúc đc lúc ko ah,hjc,nó chậm chậm hay sao ak,có lúc bấm ko lên lun( nhất là lúc mới khoá fím xog bật lên liền ko đc) chụp hình nhì như dở hơn bản trc? Fải ko ta?

LastKnight

đang dùng bản lai,đợi chơi xong trang trại 2 rồi mới test ^^,mọi người bàn tán làm nôn wá ^^

Black_Cat999

ua sao flash xong ban` phim van nhu* cu~ , sr vi` onl = dt nen ko co dau^' , minh da~ thay cai file tellesturecontrol cua~ ban~ truoc cua~ mathanh vao` de~ cai themes N8 mo~ khoa nhu* cu~ vi minh ko thich cai mo~ khoa hinh bat' quai' , co' khi nao nhu* the nen tro ve ban` phim so' cu~ ko nhi , mong cac pro chi giao

mathanh

n8 có 1 tính năng rất hay trong tin nhắn, đó là chèn biểu tương cảm xúc, rất hay các vip cùng nhau bắt tay tách nó ra nhé, và ai có khả năng muồn mài mò thì cùng làm nha

hatranbeclin

nhu anh mt nói thì n8 có chèn bt cảm xúc. như vậy thì khi mình gửi sang máy khác có nhận dc hok? hay là mình thấy đẹp nhưng ng khác thấy thì tàn là ô vuông.
e có vài vấn đề thỉnh giáo anh mt, tuy dễ nhưng e hok bít tìm đâu.
1/ e muốn thay hình trái banh bang hình khác, nó nàm8 trong auto.mif, e giải nén mif ra dc file sgvb, mà e hok edit dc file này. :((
2/ hộp thư thoại mất tiu, e có bản mod nhưng = tiếng anh với cái icon xấu quá. hihi
anh mt hay các bạn giúp mỉnh nha. thank 20 lần. hihi hoặc các bạn hướng dẫn mình làm, YM mình nak: htblluvhyp.com9091

LastKnight

nhu anh mt nói thì n8 có chèn bt cảm xúc. như vậy thì khi mình gửi sang máy khác có nhận dc hok? hay là mình thấy đẹp nhưng ng khác thấy thì tàn là ô vuông.
1/ e muốn thay hình trái banh bang hình khác, nó nàm8 trong auto.mif, e giải nén mif ra dc file sgvb, mà e hok edit dc file này. :((
2/ hộp thư thoại mất tiu, e có bản mod nhưng = tiếng anh với cái icon xấu quá. hihi
anh mt hay các bạn giúp mỉnh nha. thank 20 lần. hihi hoặc các bạn hướng dẫn mình làm, YM mình nak: htblluvhyp.com9091

anh biết thì nói trực tiếp lên diễn đàn lun đi ạh,để em còn bắt chước làm theo nữa :p

hatranbeclin

1/ e muốn thay hình trái banh bang hình khác, nó nàm8 trong auto.mif, e giải nén mif ra dc file sgvb, mà e hok edit dc file này. Click here to enlarge

Hẻm ai giúp mình hết vậy nak. :(

boy_friend

mới qua bên ứng dụng thấy bác mathanh lập 1 toppic Adobe Flash Lite v.4.01.bản này của bác có tích hợp nó chưa vậy bác Thanh ơi???mà các bác có để ý khi có cuộc gọi đến nhạc chuông nổi lên thì có kèm theo 1 âm thanh lạ k?như là 1 giọng nói đó.làm sao để tắt cái âm ấy bây h????

Chỉnh sửa cuối:

LastKnight

có lẽ bạn cài đặt bạn đã ON Say caller's name,vào Profiles>General>Personalise>Say caller's name = off

company117

sao mình cài flashlite 4.01 nó ghi là phần cài đặt đã có sẵn nhỉ, bác mt cho sẵn rồi ah

MrAV

E flash xong rồi... Nhưng đơ + giật quá các bác ơi!!! :(:(... Có cần phải xóa "RM-356_51.0.006_C02_prd.rofs3.fpsx" trong fw gốc trước khi flash ko ạ????:(:(:((

linh2911

E flash xong rồi... Nhưng đơ + giật quá các bác ơi!!! :(:(... Có cần phải xóa "RM-356_51.0.006_C02_prd.rofs3.fpsx" trong fw gốc trước khi flash ko ạ????:(:(:((
Cần chứ, vì FW của N97 dùng core của 5800 mà, không có rofs3 đâu.

chjpkute

bản của bác mathanh công nhận đẹp thật kết nhất la bộ icon va hiệu ứng xoay dẹp mê ly nhưng có cảm giác hới chậm nhiều khi vào ứng dụng và ra hơi lâu cảm gác máy như bị treo vậy có ai bị như vậy không ta

pagend

Bác mathanh chỉ hộ cách mod Việtmap vào với mình lam mà không sử dụng được setting

Status
Không mở trả lời sau này.